Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นัดซ้อมเพลง ที่ห้องซ้อมดนตรี...
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: นัดซ้อมเพลง ที่ห้องซ้อมดนตรี...
san Wrote:
dejemerry Wrote:พวกเรา วง แก๊งสาวซ่าส์...พร้อมกันที่เวลา 17.00 น. เจ้าค่ะ
จะซ่าส์..หรือจะซึม...เดี๋ยวก็รู้กัน แป่วววววววว!!!!!!!!!

แก็งสาวซ่าส์ ฮาตดแตก นี่ฟิตซ้อมกันทุกคนจริงๆครับ

ผมสังเกตได้จากตอนพักซ้อมที่บ้านน้า Pood

สมาชิกทุกคนในแก็ง กินกันอย่างหนักหน่วง เอาเป็นเอาตายกันเลยทีเดียวครับ!!!

แสดงว่า ซ้อมหนัก!!! จริงๆครับ
Rolleyes

แล้วแก๊งล่มล่ะจ๊ะ ฝีมือดี ๆทุกคน คงไม่ต้องซ้อมล่ะมัง
เห็นแต่ซ้อมกินกัน เบาซะที่ไหน กินเอา กินเอา ว่าแล้ว
พวกเราไปแข่ง ทีวีแชมเปี้ยน แข่งกินกัน น่าจะรุ่งกว่าเนอะ ป่ะ ไปมั้ย น้าสัน..Cool

san Wrote:
povation Wrote:
pop_250823 Wrote:งานนี้ขอตัวครับ เพราะนักร้องผมมืออาชีพครับไม่ต้องซ้อม อิอิ ^ ^

ผูกใจ(...)สายสัมพันธ์
[Image: pophyper1ff3.jpg]

ดูคู่รัก คู่นี้แล้ว ผมยังเขิลแทนในความรักที่สวยงาม งดงาม แสนหวาน อ่อนโยนน่าลุ่มหลง ...ที่น้าป๊อปมีต่อน้องเค้าจริงๆครับ

น้าป๊อป เคยเล่าให้ผมฟังว่า กว่าจะจีบน้องเค้าได้ ต้องทุ่มเททุกสิ่งทุกอย่างในชีวิตทั้งหมด เป็นเวลาเกือบห้าปีเลยทีเดียวครับ

ทุกวันนี้ น้าป๊อป มีลูก 4 แล้วครับ!!!
Rolleyes

เป็นเรื่องที่เหลือเชื่อจริง ๆ น้าสันนะ ไม่ใช่น้าป๊อปแสนขา คิดได้ไง แต่งเรื่องเป็นตุเป็นตะ
อย่าไปใส่ความน้าป๊อปเค้า สงสารเค้า เห็นใจเค้าบ้าง Sad รุมกันใหญ่!!
(จุ๊ จุ๊ ว่าแต่..แล้วมันจริงรึป่าวล่ะน้าปีอปเอ๊ย..)
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
21-05-2008, 15:47
Website Find Like Post Reply
LittleNomad Offline
un-assignment

RE: นัดซ้อมเพลง ที่ห้องซ้อมดนตรี...
ตกลงกระทู้นี้จะนัดซ้อมดนตรี...
หรือจะนัดซ้อมฝีปากการล่มกระทู้ครับ...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
21-05-2008, 15:50
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
LittleNomad Wrote:ตกลงกระทู้นี้จะนัดซ้อมดนตรี...
หรือจะนัดซ้อมฝีปากการล่มกระทู้ครับ...

วันเสาร์นี้อาจมีการ "ซ้อมผู้ต้องหาคดีล่มกระทู้" นอกห้องซ้อมดนตรี
(This post was last modified: 21-05-2008, 15:59 by SARUN.)
21-05-2008, 15:56
Find Like Post Reply
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

ไปซ้อมกินใช่ปะสัน...ยอมที่ไหนใช่ปะคะป้าแดง
สาวซ่าส์..สู้!!!
21-05-2008, 15:57

Ether Wrote:ไปซ้อมกินใช่ปะสัน...ยอมที่ไหนใช่ปะคะป้าแดง
สาวซ่าส์..สู้!!!

เห็นอเวต้า ป้าอี๊ดแกและ ท่าทางอาการหนักไม่แพ้เจ๊ฟิล์ม
ไป ที่กระทู้คอเกาหลี โน้น ป่ะ Big Grin
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
21-05-2008, 16:01
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
อยู่ตรงไหนคับ...
21-05-2008, 16:02

LittleNomad Wrote:ตกลงกระทู้นี้จะนัดซ้อมดนตรี...

ซ้อมดนตรีเป็นรอง
ซ้อมกินเป็นหลักค่ะ
ส่วนซ้อมฝีปากการล่มกระทู้ อันนี้ทำอยู่เป็นประจำทุกวันแล้วค่ะ ไม่ต้องซ้อม เหอ เหอ
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
21-05-2008, 16:04
san Offline
สัน

dejemerry Wrote:แล้วแก๊งล่มล่ะจ๊ะ ฝีมือดี ๆทุกคน คงไม่ต้องซ้อมล่ะมัง
เห็นแต่ซ้อมกินกัน เบาซะที่ไหน กินเอา กินเอา ว่าแล้ว
พวกเราไปแข่ง ทีวีแชมเปี้ยน แข่งกินกัน น่าจะรุ่งกว่าเนอะ ป่ะ ไปมั้ย น้าสัน..Cool

เรื่องแข่งกินนี้ ไม่ต้องแข่งกันให้เสียเวลาหรอกครับ ทุกวันนี้นั่งเล่นกีต้าร์กัน หน้าก็จะบานชนกันอยู่แล้วครับ

ส่วนเรื่องการซ้อมดนตรี แก็งล่มไม่ค่อยห่วงครับ เพราะ น้าต่ายหัวหน้าแก็งล่ม เพิ่งบอกผมเมื่อกี้นี้ว่า ปัญหาอย่างเดียวในการเล่นดนตรีของแก็งล่ม คือ....

เล่นยังไง ให้แย่กว่าเพลงต้นฉบับครับ!!! (น้าต่ายพูดเต็มปากได้อย่าง ไม่กระดากปากมากๆครับ)

SARUN Wrote:

วันเสาร์นี้อาจมีการ "ซ้อมผู้ต้องหาคดีล่มกระทู้" นอกห้องซ้อมดนตรี

ใจเย็นๆ ครับ น้าอ้วน กับน้าซ่าส์ .......เราก็วงเดียวกันนะครับ อย่าทำร้ายกันเลย

รู้ก็รู้ แก็งล่ม ไม่สู้ ผู้ชายด้วยกันครับ สู้แต่

เด็ก

ผู้หญิง

คนแก่

คนท้อง

หมา (ต้องตัวเล็กๆด้วยนะ...)
Big Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
21-05-2008, 17:04
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
ยังไม่เคยไปห้องซ้อม เห็นว่าอยู่ใกล้รพ.กรุงเทพ
ตอนนี้ มีแผนที่ไป รพ.กรุงเทพ แล้ว
มีใครพอต่อยอด...ชี้ตำแหน่งที่ชัดเจนอีกที ครับ
ได้โปรดเถอะ...

(This post was last modified: 21-05-2008, 17:11 by SARUN.)
21-05-2008, 17:08

san Wrote:
dejemerry Wrote:แล้วแก๊งล่มล่ะจ๊ะ ฝีมือดี ๆทุกคน คงไม่ต้องซ้อมล่ะมัง

เรื่องแข่งกินนี้ ไม่ต้องแข่งกันให้เสียเวลาหรอกครับ ทุกวันนี้นั่งเล่นกีต้าร์กัน หน้าก็จะบานชนกันอยู่แล้วครับ

ส่วนเรื่องการซ้อมดนตรี แก็งล่มไม่ค่อยห่วงครับ เพราะ น้าต่ายหัวหน้าแก็งล่ม เพิ่งบอกผมเมื่อกี้นี้ว่า ปัญหาอย่างเดียวในการเล่นดนตรีของแก็งล่ม คือ....

เล่นยังไง ให้แย่กว่าเพลงต้นฉบับครับ!!! (น้าต่ายพูดเต็มปากได้อย่าง ไม่กระดากปากมากๆครับ)

SARUN Wrote:

ใจเย็นๆ ครับ น้าอ้วน กับน้าซ่าส์ .......เราก็วงเดียวกันนะครับ อย่าทำร้ายกันเลย

รู้ก็รู้ แก็งล่ม ไม่สู้ ผู้ชายด้วยกันครับ สู้แต่

เด็ก

ผู้หญิง

คนแก่

คนท้อง

หมา (ต้องตัวเล็กๆด้วยนะ...)
Big Grin

ดูจากที่น้าสันโพสต์ข้อความข้างบนแล้ว ป้าแดงขอชื่นชม แก๊งล่มฯ
นอกจากจะเก่ง(แต่คุย)และยังเป็นลูกผู้ชาย(หน่อยดิ)จริง ๆ
ป้าแดงล่ะทึ้ง ในความสามารถของสมาชิกแก๊งล่มฯ เป็นที่สุด Rolleyes
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
21-05-2008, 17:25

Forum Jump: