Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
+++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกร้อนได้อย่างไร+++
Author Message
gong_bee_gees Offline
AFS#46 Italy

Likes Given: 0
RE: +++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกร้อนได้อย่างไร+++
ท่าทางน้า LittleNomad จะชอบสูบบุหรี่กับดื่มเหล้าเป็นพิเศษนะครับ เห็นย้ำหลายทีเหลือเกิน ผมอ่านไปอ่านมาเลยเกิดอารมณ์รู้สึกอยากสูบ 'ใบยาคาริเบี้ยน', เริ่ดใหญ่, เริ่ดเล็ก บ้างแล้วสิครับ แถมมี นมเหล้า- Baileys ของไอริช อีกด้วย!!! ว้าว!!! อยากลองจังครับ ไม่ทราบจะขอลองได้อย่างไรครับเนี่ย ไม่ทราบว่าน้าจะกรุณาให้ผมลองบ้างรึเปล่าครับเนี่ย ถ้ายอมให้ลองผมก็ต้องขอขอบคุณมากเลยนะครับ แล้วเดี๋ยวค่อยนัดกันไปลอง
---ประชาสัมพันธ์ครับ---
ร่วมกันรณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง มาร่วมกันอนุรักษ์ภาษาไทยกันเถิดนะครับ
29-05-2008, 20:25
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: +++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกร้อนได้อย่างไร+++ - by gong_bee_gees - 29-05-2008, 20:25

Forum Jump: