Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
+++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกร้อนได้อย่างไร+++
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: +++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกร้อนได้อย่างไร+++
สรุปว่าไม่ควรซื้อกีต้าร์ถ้าไม่มีเวลาเล่นมันใช่ไหมครับ งั้นคนอย่างผมที่มีกีต้าร์หลายตัว
แต่ไม่มีเวลาเล่น มีรถหลายคันแต่ไม่มีเวลาขับ มีบ้านหลายหลังแต่ไม่มีเวลาอยู่ ก็คงเป็น
คนที่แย่มากฯเลยครับ

กระทู้นี่สนุกและน่าติดตามเพราะคนตั้งกระทู้มาตอบคำถามและแสดงความคิดเห็นตลอดโดยไม่ย่อท้อ
ผมว่าการแสดงความคิดเห็นที่ต่างกันเป็นเรื่องสร้างสรรค์นะครับ เพราะถ้าไม่สร้างสรรค์ผมคงเลิกเข้ามา
ตอบโต้ไปนานแล้ว

อยากทราบว่าถ้าเจ้านายมาถามคุณ maton 1 ว่าคุณจะทำงานอย่างไรเพื่อช่วยแก้ปัญหาเศรษฐกิจ คุณจะตอบ
ว่าอย่างไรครับ
23-05-2008, 14:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: +++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกร้อนได้อย่างไร+++ - by pood - 23-05-2008, 14:28

Forum Jump: