Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์เก่ามาก สนใจขาย รบกวนเเนะนำพิจารณากันด้วยนะครับ^^
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
A1Guitaricon  กีต้าร์เก่ามาก สนใจขาย รบกวนเเนะนำพิจารณากันด้วยนะครับ^^
มีคนเขาสนใจอยากได้กีต้าร์ตัวนี้ เเต่ฉลากที่ติดในตัวมันยุ่ยเปื่อยเเทบมองไม่เห็นเเล้ว

จะหาวิธีดูรุ่นได้ยังไงบ้างครับ

ผมกะว่าใช้งานนี้เสร็จก็จะขายทิ้งอยากหาเงินเเต่งงาน

รบกวนพี่น้องที่บ้านนี้ด้วยนะครับ

ผมไม่มีรูปพอดีเป็นตัวในคลิ๊ปที่ผมเสนอผลงานตัวเองไปในงานประกวดนี้ครับ

เชิญเเวะเข้าไปตามลิงค์ หากฟังเเล้วชอบก็พิจารณาสนันสนุนให้กำลังใจกันด้วยก็ดีนะครับ

ขอบคุณทุกที่สละเวลาด้วยนะครับ^^

http://www.yamahabandproject.com/online_...hp?cid=306

ในเร็วๆนี้จะขายกีต้าร์เก่าๆที่มีทิ้งให้เกือบหมด เเล้วจะมาเเจ้งฝากพี่น้องในนี้นะครับ

ขออภัยด้วยที่ไม่มีรูปเลยต้องใช้วีดีโอในการเเข่งขันนั้น หากชอบก็กดโหวตตรงใต้วีดีโอนะครับ ขอบคุณที่สนับสนุนกันนะครับ

จะเลิกเ่ล่นเเล้วครับฝากด้วยนะครับ
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

12-07-2013, 18:51
Website Find Like Post Reply
OldiesHunter Offline
Junior member
**

Likes Given: 2
RE: กีต้าร์เก่ามาก สนใจขาย รบกวนเเนะนำพิจารณากันด้วยนะครับ^^
ตอนแรกจำไม่ได้ ว่าจะเข้าไปโหวตให้เสียหน่อย พอเข้าไปถึงรู้ว่าโหวตให้ตามแรงเชียร์ของน้ากฤษณ์ในเว็บบอร์ดบ้านข้างเคียงไปก่อนหน้านี้แล้วครับ แต่เมื่อกี้ก็กดให้อีกรอบ ถ้าซ้ำไม่ว่ากันนะครับ
12-07-2013, 20:25
Find Like Post Reply

Forum Jump: