Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สังสรรค์ที่หัวหิน 10 พฤษภาคม 2551
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: สังสรรค์ที่หัวหิน 10 พฤษภาคม 2551
ขอบคุณทุกๆคนมากเลยนะครับ

งานนี้ผม สนุกมั๊กๆครับ

ใครไม่ได้ไป ขอบอกว่าน่าเสียดายฉุดๆครับ
Rolleyes

....ล้อเล่นนะครับ ผมไม่ได้ไปหรอกครับ เสียดายจังครับ

พอดีผมติดไปดูทอร์คโชว์ พี่ตู้-จรัสพงษ์ สุรัสวดี ที่มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คืนวันเสาร์ครับ

ไว้ปาร์ตี้หัวหิน คราวหน้า ผมจะยกไปทั้งแก็ง(คณะ) ให้ฮากันกลิ้งเลยครับ คนอื่นเค้าไปเล่นดนตรีกัน แก็ง(คณะ)ผม ..ไปเล่นตลกจ้า
Big Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 15-05-2008, 15:49 by san.)
15-05-2008, 15:48
Find Like Post Reply
nongjeab Offline
Member

Likes Given: 0
RE: สังสรรค์ที่หัวหิน 10 พฤษภาคม 2551
povation Wrote:
Ether Wrote:สนุกมากๆ เลยค่ะ Big Grin

ขอบคุณน้ากฤษณ์ แล้วก็ฟิลม์ มากๆ เลยค่ะ ที่สำคัญเจ้าของบ้าน (พี่จูน)
สนุกมากๆ ค่ะ เสียดายเจ้าบ้านไม่ได้ไปด้วยไม่งั้น ฮายิ่งกว่านี้

น้องเจี๊ยบนี่ยิ่งคุย ยิ่งรู้ว่าความซ่าส์ บ้าบิ่น เธอมีเยอะเหลือเกิน 555
ดีจัง เจอน้องๆ แบบนี้ นานๆ หลุดมาสักคนสองคนพวกพี่ๆ มีสีสันขึ้นเยอะเลยจ้า
ว่างๆ เจอกันอีกนะ อย่าพึ่งหนีนะ

แต่เสียดายงานนี้ไม่เจอปั๊งสุดหล่อของป้า ได้เพื่อนใหม่ลืมกันเลยนะปั๊งSad

ชร่ายคะ ..งานนี้ต้องขอขอบคุณพี่กฎษณ์กะพี่ฟิลม มากมายเลยคะ
พี่ๆทุกๆคน พี่เเดงพี่ป๋อพี่อี๋ดพี่ชัยพี่หนึ่งพี่ปั๊บพี่เเอ๊นเเละน้องๆเพื่อนๆโอยๆๆเยอะๆๆๆ เอาเปงว่า
ทุกคนน่ารักมากกกกกกกๆๆคะ ดีใจมากมายที่ได้รู้จักทุกคนนะคะเเละหวังว่าจะมีการรวมตัวกานเเบบนี้อีกน้า

ส่วนเพื่อนสาวเจี๊ยบ (น้องมู๋กะน้องปู)
ก้อฝากบอกว่าประทับจายคะ ชิวมากมายย

ปล. เข้ามาเม้นท์ช้าไปหน่อยนะคะดีเลย์ไปหลายวันเลยเนือ่งจากพอกลับมาก้ออต้องเอา
จายหม่อมเเม่โดยการโหมงานสุดริดคะ งวดหลังจะได้มีเครดิตไปได้อีก อิอิ
เดวตอนว่างๆอีกทีเดวจะเอารูปที่กล้องเจี๊ยบลงอีกนะคะ มีสวยๆฮาๆอีกตรึม
จะได้ให้คนที่ไม่ได้ไปดูเเละอิดฉาอีกกกกโนะๆๆ
ก็เล่นพบคนซ่าส์คนบ้าบิ่นเยี่ยงป้าๆ..แล้วจะให้หนูเจี๊ยบเค้าวางตัวอย่างไรคะ
15-05-2008, 16:38
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: