Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ศึกเจ้ายุทธภพภาค 2 ณ. AD MAKERS
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: ศึกเจ้ายุทธภพภาค 2 ณ. AD MAKERS
hattaya111 Wrote:ท่านพี่ก้อ เยินยอเกินไป

ข้าน้อยนี้ เป็นผู้ต้อยต่ำ ต้องอาศัยคำชีเเนะ จากเหล่าพี่ๆ อีกมากมายนัก

มาเรื่องสุรานี่ ข้าพเจ้าโปรดปรานยิ่งนัก

รับคาราวะครับท่านพี่ ......โอ้ นารี/เสื้อ/เเดงไหนี้ ช่างรสเลิศยิ่งนัก เอื้อกกกส์...

นารีเเดง นี้ rca หรือ เเถว เพชรบุรีครับ ....... เเรงทีเดียว

ฮ่า ฮ่า ฮ่า.. ท่านหัตถ์ทายา.. ช่างถ่อมตัวนัก..

ฉายาของท่านว่า..จอมยุทธมีดบาดมือ
หากแต่ทุกเพลงกระบี่ของท่านกลับช่างบาดใจ..
มิใยวาจาท่านกลับยิ่งลุ่มลึกกว่านัก..

ใคร ๆจึงกล่าวว่าท่านช่างเป็นผู้ที่อารมณ์ดี.. น่าคบหา..

ฮ่า ฮ่า ฮ่า.. ได้คบหาท่านเป็นสหาย..
วังเต่าเราก็ม่ายกลัววววววแย้วววววว.. อิอิ..

เจ้าวังเต่า.. หากเรามีสหายเยี่ยงท่านหัตถ์ทายา..
วังเต่าหรือจะคณามือเรา..

ฮ่า ฮ่า ฮ่า..
น้าหนึ่ง.. ดื่มอีกหนึ่งจอก..
เอื๊อก!.. ครึกครื้นนัก.. ครึกครื้น..

ฮ่า ฮ่า ฮ่า..

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
13-05-2008, 11:26
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ศึกเจ้ายุทธภพภาค 2 ณ. AD MAKERS - by โฟล์คน้อย - 13-05-2008, 11:26

Forum Jump: