Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ศึกเจ้ายุทธภพภาค 2 ณ. AD MAKERS
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ศึกเจ้ายุทธภพภาค 2 ณ. AD MAKERS
ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว....เพราะครุ่นคิดเกี่ยวกับรูปนี้มาหลายวัน ว่าผมจะเฉลยปูมหลังความเป็นมาของแก๊งค์ล่มดีมั้ยครับ ซึ่งอาจจะ Converse All star สวนทางกับกระทู้นิดซักหน่อย แต่น้อมรับคำติครับ ข้าน้อยจอมยุทธหล่อจางเว่ย ขุนกระบี่ตัวน้อย ๆ ขอเปิดเผยความเป็นมาที่หลาย ๆ ท่านอาจยังไม่ทราบเรื่องราวของแก๊งค์ล่มหน่อยเถิด...

เดิมทีแก๊งค์ล่มทั้งหลาย อาศัยอยู่ในป่า วัน ๆ ก็รับจ้างตัดไม้ทำอุปกรณ์ไม้ ช่างเกี่ยวข้องกับกีตาร์ซะนี่กระไร... ตื่นเช้าทานแต่อาหารยุโรป พาสต้า ลาซานย่า อาหารจง อาหารจีน มิเคยตกถึงท้อง เรื่องจอมยุทธไม่ใคร่รู้จัก.... พอตกดึกก็ปาร์ตี้ สรวจเสเฮฮา จิบเขียวเจี๊ยบกันทุกคืนไป ไอ้สุราจากไห นี่ไม่ต้องพูดถึงครับ...จนวันนึงได้เจอ เจ้าหญิงพลัดหลงถิ่นมาจากแดนโสม พวกเราก็เข้าไปช่วยเหลือ สุดท้ายนางก็จากไป ...... อิอิ แต่ช่างมัน!!! 555 เขิลจังต้องนำอดีตพวกเรามาเปิดเผย

[Image: 2461220snow20whiteacedibw6.jpg]
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
(This post was last modified: 13-05-2008, 09:28 by Therock.)
13-05-2008, 09:27
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ศึกเจ้ายุทธภพภาค 2 ณ. AD MAKERS - by Therock - 13-05-2008, 09:27

Forum Jump: