Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ศึกเจ้ายุทธภพภาค 2 ณ. AD MAKERS
Author Message
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

Likes Given: 0
RE: ศึกเจ้ายุทธภพภาค 2 ณ. AD MAKERS
โอ้โห~ พูดภาษาอะไรกันคะเนี่ย 555 ดูซีเครียดกันมากๆ.. ข้าอย่างนู้นท่านอย่างนี้ -*-

ว่าแต่ชื่อ 'ปัญจบุบผา แห่งวังฟ้า' เนี่ย เข้าท่าดีนะคะ อิอิ ชอบค่ะน้าอ้วน Big Grin

(ลุงกฤษณคะ.. ปิ๊งขอเดารูปต้นฉบับนะคะ ว่า...
ท่านฟิล์ม - น่าจะเป็นพระเอกของเรื่องแน่ๆ ดูจากทรงผมกับชุดค่ะ ไม่น่าจะเป็นผู้หญิงไปได้
ท่านแอม - ไม่องครักษ์ ก็แม่ทัพศึก หรือทหารรบ นั่นแหละค่ะ ดูจากชุดกับอาวุธ
ข้าเอง - เหมือนเป็นพระธิดาของเรื่องยังไงชอบกล ดูจากทรงผมกับตุ้มหูค่ะ
ท่านอีธ - เป็นฮ่องเต้รึป่าวเนี่ย ดูจากหมวกทรงสูงสีดำแล้วก็ชุดที่เข้ากันสีแดงนะคะ
ท่านแม่แดง - ดูเหมือนฮูหยินของฮ่องเต้คนที่ผ่านมาเลยค่ะ)

((ปล.ก็เดาเล่นๆ ไม่รู้ว่าเดาถูกรึป่าวนะคะ)) Tongue
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 09-05-2008, 01:32 by pinkuitarz.)
09-05-2008, 01:29
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ศึกเจ้ายุทธภพภาค 2 ณ. AD MAKERS - by pinkuitarz - 09-05-2008, 01:29

Forum Jump: