Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพื่อนฝากขายกีร์ต้า2ตัวครับ
Author Message
Naiharu Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: เพื่อนฝากขายกีร์ต้า2ตัวครับ
เห็นน้า sompongt เงียบไป ผมก็เป็นเด็กใหม่ที่นี้ เข้ามาตอนแรกก็มาหาขอมูลที่จะซื้อ Guitar ใหม่สักตัว..

แต่อยู่ๆ ไปเขามาบ่อยๆ มันฮา ก็เลย ขอเป็นสมาชิก อยากไปเจอะเจอ แต่ยังไม่ได้เจอน้าๆ เพราะด้วยเรื่องงานไม่ได้อยู่ไกล้กัน

คือเรื่องของน้าที่เข้ามา Post ใน post แรกส่วนตัวผมก็เขาใจว่าที่จริงน้าก็อาจจะหวังดี... แต่บ้างครั้งในโลกนี้มันมีวิธี แสดงออก หลายแบบ... พอดีแบบ ของน้าที่แสดงออกมา ทางตัวหนังสือ.. ในบ้านนี้ เรามองว่ามันแรงไป.. รวมๆกับการไม่มีตัวตนที่เปิดเผยของน้ามันเลยทำให้..ความเห็นที่แรงของน้า ยิ่งแรงเพิ่มไปอีก..

ไอ้เรื่องตัวหนังสือนี่ผม มีอดีต... ลูกน้องผมเคยเคียดอยู่เป็นเดือนเพราะอ่านเมล์ ผมแล้วไปตีความเอาเอง.. ส่วนหนึ่งก็ต้องโทษผม ที่เขียนเมล์ไม่ดี (เพราะภาษาอังกฤษ ผมบกพร่อง! ^.^ )

พอมา Post ที่สองของน้ามันยิ่งไปกันใหญ่ เพราะธรรมชาติของ คน ผมก็เป็นครับ และ ผมก็เชื่อว่าทุกคนก็เป็น ก็คือการที่เราต้องปกป้องตัวเอง ดั่งนั้น การแสดงออก มันก็อาจจะ เป็นอีก แบบ อาจจะเป็นตัวเราจริงๆ หรือ เป็นใคร อีก คน..

สุดท้ายเรื่องน้าผมว่าเรามีทางออก ถ้าน้าอยู่ใกล้ลองโทรนัดเจอะ เจอกันกับน้าๆที่ใจดีในเวป ดีบ่... คุยกันผ่านตัวหนังสือ อาจจะไม่ชัด ดืมไปคุยไปเป็นไงครับ...

ปล. น้า Nimit ครับ ช่วยหน่อยครับ ข้อมูลผมนี้ถือว่าผ่านมั้ยครับ น้า Smile
อยากเล่นกีตาร์ แต่ .. นับดูแล้วแต่มาสิบกว่าปีแล้ว.. วันนี้ จะเลิก แต่แล้ว....
(This post was last modified: 13-05-2008, 08:26 by Naiharu.)
13-05-2008, 08:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เพื่อนฝากขายกีร์ต้า2ตัวครับ - by Naiharu - 13-05-2008, 08:22

Forum Jump: