Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพื่อนฝากขายกีร์ต้า2ตัวครับ
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: เพื่อนฝากขายกีร์ต้า2ตัวครับ
ทุกคนโพสต์ไปต่าง ๆ นา ๆ แต่ผมว่าทุกคนมีเจตนาดี และความหวังดี กันทั้งนั้น... แต่แสดงออกไม่เหมือนกัน (อ่านมาจนตาลายเลย)

แต่เรื่องกีต้าร์ไม่อัด ราคาเกินหมื่น.... มีเงินอย่างเดียวไม่พอ นี่ซิ... มันโดนผมเต็ม ๆ ผมนี่แหล่ะซื้อกีต้าร์ไม้อัดทั้งตัว ราคาเกินหมื่นมาหลายตัวจนนับไม่ถ้วน... จำได้ตัวนึง Ibanez EW20ASH เสียงดีเป็นบ้า Laminated ทั้งตัว แต่ขายไปแล้วครับ เพราะเอาเงินมาซื้อตัวใหม่ โง่มั้ยล่ะครับ อิ ๆ

หลายท่านเคยเป็นแบบผมมั้ยครับ กีต้าร์แตกซ่อมมา น่าเกลียดมาก แต่ลองแล้วมัน Click !! อ่ะครับ เท่าไหร่ก็จา...อาววววว..ว.ว....

อ่อออ... อย่าว่าแต่ ไม้อัดทั้งตัวราคาเกินหมื่นเลยครับ น้าท่านนึงในเวบ ซื้อกีต้าร์พลาสติกทั้งตัว ราคา 2 แสนกว่าแน่ะ แล้วซื้อ 4 - 5 ตัวด้วยนะ เพราะมันมีแค่ เจ็ดสิบกว่าตัวในโลก มันเป็นเรื่องคุณค่าครับ ไม่ใช่ สูตรคำนวน....

ขอบคุณครับ...
10-05-2008, 05:05
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เพื่อนฝากขายกีร์ต้า2ตัวครับ - by Katayoot - 10-05-2008, 05:05

Forum Jump: