Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพื่อนฝากขายกีร์ต้า2ตัวครับ
Author Message
kjb_kevin82 Offline
Member

Likes Given: 0
RE: เพื่อนฝากขายกีร์ต้า2ตัวครับ
น้าๆครับผมขอแสดงความคิดเห็นนะครับ ผมว่าเรื่องราคาไม่มีใครเป็นหมูหรอกครับ ถ้าคนนั้นอยากได้จริงเค้าต้องหาข้อมูลมากๆว่าเหมาะสมไหมสู้ได้ไหม มีคุณค่าทางจิตใจแค่ไหน บางคนไม่ต้องดูข้อมูลเลย ก็เอาเลยทันที คือคุณค่าทางจิตใจไงครับ ถ้าอยากได้กันจริงๆ ก็มาคุยกัน ผมเชื่อเลยว่า ถ้าเป็นราคาช่วยกันได้ และให้กันได้ก็เต็มที่ครับ และก็อยู่ในความพอใจของทั้ง สองฝ่ายไงครับ และเป็นการดีที่เรามีความจริงใจต่อกัน เงิน.... ถ้าไม่ตาย ผมเชื่อว่าหาใหม่ได้ครับ แต่มิตรภาพ และความจริงใจ ในยุคอย่างงี้ไม่มีง่ายๆนะครับ ผมขอขอบคุณกับทุกความเห็น ขอขอบคุณทุกๆข้อมูล แต่สุดท้าย ตัวเราเองไม่ใช่หรือครับที่ตัดสินใจเอง ส่วนการเอาพรรคเอาพวก ผมเชื่อว่าบ้านนี้ไม่มีหรอกครับ มีแต่ความนอบน้อมถ่อมตนถ่อมใจ และให้ความเคารพผู้ใหญ่ก่อนเสมอครับ และแน่นอน การแสดงตัวตนที่แท้จริง เป็นเรื่องความจริงใจครับ ยังไงผมก็ขอบคุณที่น้าsompongtให้ข้อมูลมานะครับ ทุกสิ่งทุกอย่างเหมือนเหรียนสองด้านครับไม่มีถูกไม่มีผิด ด้วยความเคารพอย่างสูง จากน้องเค 0865561258
09-05-2008, 13:51
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เพื่อนฝากขายกีร์ต้า2ตัวครับ - by kjb_kevin82 - 09-05-2008, 13:51

Forum Jump: