Thread Closed 
Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
Author Message
lekleklek Offline
VIP rachada member

Likes Given: 50
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
อยากให้จบง่ายนิดเดียวครับ ก็แค่เอาประเด็นเรื่องอื่นขึ้นมา fight กัน เดี๋ยวเรื่องนี้ก็ซาไปเองครับ ตั้งหน้าตั้งตารอประเด็นใหม่ครับ Big Grin
เพราะเรื่องนี้จริงๆก็ ยาวมาสามกระทู้แล้ว ซึ่งมันน่าจะจบลงใน banner ข้างบนของ RPM ด้วยซ้ำ บางทีการปล่อยใหเรื่องเงียบ โดยไม่ต้องเข้าไปตัดสิน แยกย่อยประเด็นนั้น ตัวอย่างนี้ ใครมีความคิดเห็นใด ใครว่าไง อาจจะเป็นเรื่องดีของ webboard ก็ได้ครับ บางคนอาจจะเห็นว่าเป็นเรื่องดีที่มีกรณีตัวอย่าง คนเข้ามาอ่านจะได้ระวังตัว แต่มันก็ทำให้บุคคลที่เป็นตัวอย่างบอบช้ำ ทั้งๆที่ เขาตกลงกันเองได้ แต่ก็นั่นแหละที่ไหนมีเรื่องที่นั่นมีไทยมุงครับ ห้ามกันไม่ได้ เพราะมันอยู่ในสายเลือด Tongue
06-05-2013, 12:56
Find
Thread Closed 

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ.. - by lekleklek - 06-05-2013, 12:56

Forum Jump: