Thread Closed 
Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
Author Message
gman Offline
Senior member

Likes Given: 6
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
ขออนุญาติแสดงความคิดเห็นนะครับ ส่วนตัวผมมองว่ากรณีนี้เป็นเรื่องความเข้าใจไม่ตรงกันในข้อตกลงของทั้งสองฝ่ายครับ
ผู้ซื้ออ้างว่าผู้ขายตกลงที่จะต่อราคาให้เพื่อผลประโยชน์ของผู้ซื้อ
ในขณะที่ผู้ขายยืนยันว่าผู้ซื้อได้ยอมรับราคาที่เสนอไปตั้งแต่แรก โดยไม่มีข้อตกลงเรื่องผลประโยชน์การต่อรองราคา

ผมไม่ทราบว่าข้อเท็จจริงเป็นอย่างไรนะครับ แต่เชื่อว่าถ้าทั้งสองฝ่ายมีความจริงใจต่อกัน
สุดท้ายน่าจะปรับความเข้าใจกันได้ด้วยดีครับ Smile
05-05-2013, 11:40
Find
Thread Closed 

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ.. - by gman - 05-05-2013, 11:40

Forum Jump: