Thread Closed 
Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
น่าหนุก...
มันก็ไม่ใช่เรื่องอะไรของผมซะหน่อย...
แล้วผมจะยุ่งด้วยทำมั้ยหนอ...
.......
...
..
แต่ว่ามันคัน...
อยากแสดงความเห็นบ้างให้เจ้าของกระทู้ชื่นใจ...Tongue

เอาเป็นว่า...
ทำใจกลางๆกันหน่อย...
อย่าจ้องแต่จะเอาๆๆๆ
มองมุมอื่นดูบ้าง...
อย่ามองแค่จากจุดที่ตัวยืนอยู่จุดเดียว...
พิจารณาบริบทประกอบด้วยครับ...

การตกลงซื้อขายจบลงเมื่อยื่นหมูยื่นแมวแล้วเสร็จสิ้นอย่างพร้อมใจของทั้งสองฝ่าย...
เว้นแต่จะมีระบุเป็นสัญญาว่าไม่พอใจสินค้ายินดีรับคืนทุกกรณีแบบไม่กำหนดระยะเวลา...
นั่นเป็นอีกเรื่อง...

เรื่องนี้ผมว่าผู้ซื้อมีสิทธิ์ไม่พอใจขึ้นอยู่กับทัศนะคติ...
ผู้จัดหาก็มีสิทธิ์ไม่พอใจที่จะไม่คืนได้เช่นกันโดยไม่ผิด...
แต่ก็ขึ้นอยู่กับทัศนคติอีกเช่นกัน...
อาจอยากคืนก็ได้...
และก็ไม่มีวันคืนให้ก็ได้...Tongue

สองแสนๆๆๆๆๆๆ

ไปร้องเพลง"จงรัก"ดีกว่า.....Big Grin

ปล.ถ้าเคืองระคายในถ้อยคำใดของผมก็ต้องขออภัยด้วยนะครับ...
แล้วก็อย่ามาทะเลาะอะไรกับผมนะ...ผมไม่ว่าง....Tongue
02-05-2013, 16:22
Find
Thread Closed 

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ.. - by boobyblue - 02-05-2013, 16:22

Forum Jump: