Thread Closed 
Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
(26-04-2013, 14:20)Labour Wrote: สรุป: ซื้อที่ไหน เพราะอะไร
ตอบ:ซื้อที่นี่ (และที่อื่นบ้าง) เพราะเชื่อใจ ไว้ใจครับ
นั่มคาน ที่จะบอกซ้ำๆว่า...เงินซื้อใจไม่ได้ ก็เลยมักจะเกิดเหตุขัดใจกันอยู่เสมอที่มีเงินหรือผลประโยชน์เข้ามาเกี่ยวข้อง

ผมเลิกคบเพื่อนที่ชอบเอาเงินฟาดหัวมาหลายคนแล้ว....แม่ม เหรียญทั้งนั้นเลย!!!

กดร้าย.. เอ้ย..Like ครับ
เพราะตอนนี้เราเลือกคบคนที่ชอบใช้ขวดเท่านั้น
เช่นน้ากานต์ เป็นต้น

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม...

.................................

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
26-04-2013, 14:35
Find
Thread Closed 

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ.. - by โฟล์คน้อย - 26-04-2013, 14:35

Forum Jump: