Thread Closed 
Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
".. เพื่อน ..."

" เปรียบเสมือน อัญมณีอันมีค่าที่หายากยิ่ง..
เป็นคนที่ทำให้เรายิ้ม.. เป็นคนที่คอยให้กำลังใจ.. และยินดีเมื่อเราพบกับความสำเร็จ
เป็นคนที่คอยปลอบใจเราเมื่อยามเศร้า.. ร่วมทุกข์ร่วมสุขกับเรา และจริงใจกับเราเสมอ … "

.............................................

คำว่าเพื่อนนั้น.. ไม่ใช่เพียงแค่คำพูด
ความเป็นเพื่อนเกิดขึ้นด้วยการกระทำ..
แสดงออกผ่านสิ่งกระทบในช่วงเวลาต่างๆ

การแสดงความคิดเห็นของเพื่อนมักจะเจือไปด้วยน้ำใจอยู่เสมอ..
ความคิดเห็นที่แตกต่าง มักแฝงไปด้วยแง่คิด
เพราะเพื่อนจะให้ความเคารพในความคิดของเพื่อนด้วยกัน..

ในหลายครั้งอาจดูเหมือนมีความขัดแย้ง..
แต่เพื่อนจะช่วยกันทำให้สิ่งนั้นเบาบาง หรือหายไป..
เราเลือกที่จะใช้การประนีประนอม การถนอมน้ำใจ..
มากกว่าที่จะตัดสินแทนใคร
เพราะด้วยเหตุผลเดียว
ทุกคนคือ เพื่อนเรา..

เรามีความรู้สึกนึกคิดเช่นไร
เพื่อนก็มีความรู้สึกนึกคิดได้ไม่ต่างกับเรา..

.......................................................

ขอบคุณทุกๆ ความคิดเห็นครับ
และหากมีความขัดเคืองลูกนัยย์ตาจากการอ่าน
หรือหงุดหงิดในเหตุใดด้วยประการทั้งปวง

ขอยกความดีความชอบนี้ให้กับแก๊งค์ล่มกระทู้ครับตามสโลแกนใต้ user ของน้าหนุ่ม..
ที่บอกว่า..

Katayoot
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม....

...............................................................

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
(This post was last modified: 06-05-2013, 23:47 by โฟล์คน้อย.)
06-05-2013, 23:46
Find
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
(06-05-2013, 02:51)povation Wrote: ไม่เข้าใจครับว่า
ข้อมูลทาง PM ....หรือแม้กระทั่งแอบอ่านครับมันเสียมารยาท ยิ่งเป็นระดับผู้หลักผู้ใหญ่ไม่สมควร
ข้อความนั้นหมายถึงใคร หรือพูดถึงเรื่องอะไร จึงวกมาเรื่องนี้
คนที่อ่าน PM ของลูกบ้านสีฟ้าได้โดยไม่ต้องแอบคือน้องWebmaster คนเดียวเท่านั้นครับ อย่างนี้ถูกพาดพิงตรงๆซะแล้ว
Webmaster กรุณาออกมาชี้แจงด้วยครับว่า ข้อเท็จจริงเป็นอย่างไร ไปแอบอ่านดังที่เขากล่าวหาหรือไม่ หรือผมตีความผิดไปเอง
เป็นผมก็ไม่ยอมเหมือนกัน หากใครจะมีสิทธิ์มาอ่านได้ ผมยกเว้นให้คนเดียวคือ น้องWebmaster

เพิ่งมีเวลาเข้ามาตอบครับ ขอชี้แจงดังนี้ว่า ผู้ที่เป็นผู้ดูแลระบบ หรือ webmaster ไม่ว่าเวปไหนๆ สามารถเข้าถึงข้อมูลทุกอย่างได้อยู่แล้วครับ ส่วนตัวผมไม่เข้ามาอ่าน PM ของสมาชิกด้วยเหตุผลใดๆนอกจากตรวจสอบระบบในบางครั้งเมื่อมีการ update program และไม่อนุญาตให้ผู้ใดเข้ามาอ่านได้ด้วยครับ

ขอปิดกระทู้ครับ
07-05-2013, 03:38
Website Find
Thread Closed 

Forum Jump: