Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอความช่วยเหลือเรื่องกล้องหน่อยครับ
Author Message
Rham Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ขอความช่วยเหลือเรื่องกล้องหน่อยครับ
เรียบร้อยแล้วครับ ขอขอบคุณน้าๆทุกท่านที่ให้ข้อคิดและความช่วยเหลือครับ ผลที่ออกมาก็คือ ถูกคุณ วิรัช(วิรัช คือชื่อไทย ชื่อภาษาอังกฤษ คือ ไวรัส ครับ)เล่นงานครับ เป็น วิรัช ที่จ้องเล่นงาน การ์ดหรือทรัมเก็บข้อมูลโดยเฉพาะ ทำให้เครื่องไม่สามารถอ่านข้อมูลในการ์ดได้ครับ ต้องขอขอบคุณน้องที่ร้าน HARD WARE HOUSE สาขาเดอะมอลล์ราม ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ น้องๆบริการดีเยี่ยมจริงๆผมถือการ์ด 2 ใบของผมไปปรึกษา น้องเขาก็จัดการเสียบเข้าเครื่องให้ทันที พอเจอคุณวิรัช ก็จัดการฆ่าให้พร้อมทั้ง copy โปรแกรมฆ่าคุณวิรัชที่อยู่การ์ดหรือทรัม ใส่การ์ดให้ผมมาอีก พร้อมทั้งแนะนำวิธีที่จะให้ผมกลับมาจัดการกับเครื่องคอมพ์ที่บ้านให้เป็นที่เรียบร้อย ตอนนี้ทุกอย่างใช้งานได้เป็นปกติแล้วครับ XD card ทั้ง 2 ใบก็ใช้งานได้ตามเดิมครับ ขอขอบคุณน้องร้าน HARD WARE HOUSE ด้วยครับ ต่อไปจะซื้ออะไรที่เกี่ยวกับ IT ผมก็คงเลือกซื้อจากร้านนี้ล่ะครับ
03-05-2008, 14:54
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอความช่วยเหลือเรื่องกล้องหน่อยครับ - by Rham - 03-05-2008, 14:54

Forum Jump: