Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอคำแนะนำ จะหาโน๊ต และคอร์ดเพลงพระราชนิพนธ์ครับ
Author Message
จ่าหนอน Offline
Member

Likes Given: 154
ขอคำแนะนำ จะหาโน๊ต และคอร์ดเพลงพระราชนิพนธ์ครับ
ตั้งแต่ ตค59 มีการเปิดเพลงพระราชนิพนธ์
ให้ฟังบ่อยๆ เกิดซาบซึ้งในเพลงของพระองค์

อยากหามาศึกษา แต่เท่าที่ฟังทางคอร์ด
ก็ไปไม่ถูกแล้วครับ ต่างจากเพลงท้องตลาดมากๆ

อาจเป็นเพราะ ทักษะฝีมือกระผม อยู่ในขั้นประถม

แต่ก็ยัง อยากหามาฝึกฝน

จะเป็นแบบ ฟรี หรือ ขายก็ได้หมดครับ
ขอที่ละเอียดแม่นยำ ไม่ดำน้ำ

ขอคำแนะนำ จากน้าๆพี่ๆ ด้วยครับ
ว่าจะหาได้จากที่ไหนบ้างBig Grin
20-02-2017, 20:12
Find Like Post Reply

Forum Jump: