Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รวม website สั่งของกระจุกกระจิกจากต่างประเทศ
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: รวม website สั่งของกระจุกกระจิกจากต่างประเทศ
เป็นที่น่าอัศจรรย์ใจยิ่งครับน้า gman กับน้า pooh เพราะว่าพัสดุมาส่งถึงผมที่ทำงาน โดยไม่ต้องไปรับที่ไปรษณีย์เลยครับ ผมเห็นแค่บิลส่งของซึ่งราคาก็เท่ากับตอนสั่งทาง internet ไม่เห็นมีเรียกเก็บอะไรเพิ่มเลยครับ (อย่างนี้แสดงว่าไม่โดนภาษีใช่ไหมครับ) ค่าส่งทั่วไปก็ 29 เหรียญ แต่พอดีสั่ง 2 อัน ฝรั่งเลยขอเพิ่มอีก 2 เหรียญ รวมเป็น 31 เหรียญ สำหรับค่าส่งครับ 6 วันถึงเลย เร็วมากจนผมตกใจว่ามาแล้วเหรอ นึกว่า 2 อาทิตย์

ว่าแล้วก็เตรียมส่งกีต้าร์ไป กทม เตรียมโดนคว้านก้นเป็นรูโบ๋ได้แล้ว....
22-07-2008, 09:07
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รวม website สั่งของกระจุกกระจิกจากต่างประเทศ - by Maow - 22-07-2008, 09:07

Forum Jump: