Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 3.67 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คิดอย่างไรกับการซื้อขายกีตาร์ที่เอากำไรเยอะๆครับ
Author Message
BENZ Offline
(-1833 Custom Shop-)

Likes Given: 62
RE: คิดอย่างไรกับการซื้อขายกีตาร์ที่เอากำไรเยอะๆครับ
สำหรับผมไม่ได้คิดอะไรครับ ว่าคนขายจะได้มาเท่าไรแล้วขายเราเอากำไรเท่าไร ผมก็เคยซื้อกีตาร์หลายตัวที่รู้ว่าผู้ขายได้มาราคาเท่าไรก็พูดกันตรงๆเลย ว่าพี่อยากได้กำไรเท่าไร กี่หมื่นก็ว่ากันไป ข้อสำคัญคืออย่าหลอกกัน บอกข้อมูลให้ครบถ้วนให้ผู้ซื้อได้ตัดสินใจก็พอแล้วครับ ของบางอย่างที่หายากๆบางทีมันก็ไม่มีราคาตายตัวหรอกนะครับ ราคามันอยู่ที่ความพอใจของผู้ซื้อและผู้ขาย ผมว่าน้า indianday1994 คิดมากเกินไปรึเปล่าครับ การที่เอาคำว่ามิตรภาพมาเป็นตัวแปรกับการทำธุรกิจผมว่ามันไม่ถูกต้องครับ
I haven't got a clue.
25-03-2013, 12:16
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คิดอย่างไรกับการซื้อขายกีตาร์ที่เอากำไรเยอะๆครับ - by BENZ - 25-03-2013, 12:16

Forum Jump: