Thread Rating:
  • 7 Vote(s) - 1.57 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ตกใจ...หมดเลย!!!!
Author Message
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
RE: ตกใจ...หมดเลย!!!!
(02-05-2013, 10:55)povation Wrote: ผู้ซื้อไป หากสะดวก กรุณามายืนยันความพึงพอใจด้วยครับว่า เป็นอย่างที่ผม โฆษณาไว้หรือไม่เพียงใด

สำหรับ Yamaha LS26 A.R.E. มีท่านผู้มีอุปการะคุณขอจองแล้วครับ

สวัสดีครับ
หลังจากรับตัวน้องมาผมก็รีบพากลับมาที่บ้าน พาเข้าห้อง แล้วก็มือไม้สั่นค่อยๆปอกเปลือกออกมาชม โอ้โห..น้องสวยมากๆครับ ผิวเผิวนี่ใสกิ๊ก ถ้าบอกว่าไม่เคยผ่านมือใครมาก่อนนี่ก็เชื่อเลยครับ พอใจเป็นที่สุด ไม่มีริ้วรอยอะไรที่จะเรียกว่าตำหนิได้เลย
ผมทดลองลูบเบาๆ เสียงน้องก็ครางออกมาแผ่วๆ (ผมเป็นคนมือเบาด้วยละ)
ผมชอบใช้นิ้วเป็นหลัก เพราะถนัดมากกว่าที่จะใช้อุปกรณ์ช่วย แต่ดูเหมือนน้องอยากให้แรงขึ้น
ผมทดลองขย้ำหนักขึ้นอีกนิด น้องก็เปล่งเสียงดังขึ้นตามมือ ฟังแล้วได้อารมณ์มากเลยครับ
ผมเลยใช้เวลาอยู่ในห้องกับน้องไปร่วม 2 ชั่วโมง เพลียไปเลย ดีว่าเปิดแอร์ก็เลยยังเย็นสบายกันอยู่

สรุป น้องกีต้าร์มาร์ติน D-41 ที่ต้องอ้อนวอนน้าป๋อเอาไว้ก่อนที่แกจะเก็บขึ้นหิ้ง ตัวนี้สวยงามสมที่ใฝ่ฝันถึง ใหม่มากๆ ทั้งตัวทั้งกล่อง สวยที่สุดเท่าที่ผมเคยมีกีต้าร์มา เรื่องเสียงก็แน่นอนอยู่แล้ว ทุกคนย่อมทราบดีถึงบาล๊านซ์เสียงของมาร์ติน เพียงแต่ผมเป็นคนมือเบาและชอบใช้นิ้วอาจจะยังไม่สามารถรีดเค้นได้เต็มที่ แต่ฟังดูก็เดาได้ครับว่าถ้าใช้ปิคมันต้องออกมาอลังการแน่นอน ...ขอบคุณน้าป๋อมากๆที่ยอมใจอ่อนครับ ^^
Rolleyes
03-05-2013, 14:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ตกใจ...หมดเลย!!!! - by Run - 03-05-2013, 14:59

Forum Jump: