Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Meeting # 8 รวมรุ่น 30 มีนาคม 2556
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: Meeting # 8 รวมรุ่น 30 มีนาคม 2556
รูปสวยๆกันทั้งนั้นเลยครับ Smile

ขออภัยจริงๆที่ต้องกลับก่อนและไม่ได้ขึ้นไปแจมบนเวที
ช่วงนี้คงต้องให้เวลากับคุณพ่อเต็มที่ครับ อยากอยู่ต่อจนเลิกจริงๆครับ

แวะมาแปะรูปน้องชายคนเก่ง ศิลปินดาวรุ่ง Big Grin

รูปไม่ค่อยชัดเพราะใช้ไอโฟนถ่ายนะครับ เอาเป็นว่าดูบรรยากาศก็แล้วกัน

ขอบอกว่าน้องปั๊งเล่นเก่งมากๆครับ ไม่มีหลุดเลย แถมเป็นเพลงยากซะด้วย พี่โนบิยกให้เป็นอาจารย์ไปแล้ว อิๆ Tongue

น้องอีฟเป็นน้องที่น่ารักมากๆ เรียบร้อยมีสัมมาคารวะ ร้องเพลงได้เพราะมากครับ ในYoutubeยังไง ร้องสดอย่างนั้นเลย
ให้ตายเหอะอิจฉาน้องเอจริงจริ๊งงงงง Smile

น้าๆหัวงูทั้งหลายไม่ต้องเสียใจไปครับ
ผมเป็นแฟนคลับน้องสองคนนี้มานานแล้วในYoutube โหลดมาฟังหลายต่อหลายเพลง
ตกลงน้องเค้าเป็นแฟนกันนะ เห็นใครๆเค้าว่ากัน ลองดูภาพนี้สิ หวานซ้าาาาา....Big Grin
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

(This post was last modified: 04-04-2013, 17:33 by piggyprince.)
04-04-2013, 17:29
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Meeting # 8 รวมรุ่น 30 มีนาคม 2556 - by piggyprince - 04-04-2013, 17:29

Forum Jump: