Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สมาชิกใหม่ขอรายงานตัว พร้อมส่งการบ้าน เป็น Larrivee OM-09
Author Message
Naiharu Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: สมาชิกใหม่ขอรายงานตัว พร้อมส่งการบ้าน เป็น Larrivee OM-09
แวะเขามาหวัดดี น้าๆ เพิ่มเติมครับ

หวัดดีน้า nit gt ผมแอบดูกระทู้เปิดบ้านน้า แล้วสนุกเฮฮา มี โอกาส ขอไปแจมนะครับ

หวัดดี น้า Katayoot ครับ ชายหนุ่มที่ผ่ามมาหมดแล้ว guitar ในตำนาน

หวัดดีน้า Maow อีกครั้ง ผมมีเพื่อนที่ทำงานด้วยกัน อยู่ ชม. มีโอกาส จะแวะไปเยี่ยม นักเรียน สาวๆ อาจายร์ นะครับ

หวัดดีน้า love ครับ มีโอกาสซดชาจ๊าบด้วยแน่ๆ

หวัดดีน้า Pooh ชายหนุ่มที่เกี่ยวพัน กับเรื่องอ้วนๆ (ชอบๆ) เห็นรูปที่น้า Pooh มาเที่ยวบางแสน แล้ว โอกาสหน้า อย่าลืม กิ่งก้าง มา นะครับ ที่จริง ผมอยู่ศรีราชา แถวๆ ตึกคอมเลย แต่ตอนนี้ไม่อยู่ มาทำงานให้บริษัท เขาให้กลับปีละ 2 ครั้ง สิ้น มิย. กับ มค. จะอยู่ห เมืองไทย ครับ

หวัดดีน้า MayDay เรื่องขยันทำการบ้านเนี่ย เห็นด้วย เลยครับ เป็น อุปนิสัย ที่ควร เอาเยี่ยงอย่าง Tongue

หวัดดีน้า Run เล่นไม่เก่งจริงครับ พยายามแล้ว มัน ก็ ล้มๆ จนทุกวันนี้ ยังไม่มี แม้แต่เพลงครู คงเป็น เรื่อง อาภัพ เรื่องเสียง นะครับ เล่นแล้วคนรอบข้าง ชอบไล่ให้หยุด Sad

ปล. ถึง น้า The rock อัลบัม ณัฐ โกลมวานิช ช่วย เก็บไว้ให้ผม ด้วย นะครับ มีโอกาส ขอรับกับมือ ศิลปิน เลย Big Grin
อยากเล่นกีตาร์ แต่ .. นับดูแล้วแต่มาสิบกว่าปีแล้ว.. วันนี้ จะเลิก แต่แล้ว....
27-04-2008, 03:46
Find Like Post Reply
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: สมาชิกใหม่ขอรายงานตัว พร้อมส่งการบ้าน เป็น Larrivee OM-09
เมื่อวัน ศ.ที่ผ่านมา เดินท่อมๆไปแถวCentral World
เลยหาโอกาส ไปลูบๆ Larrivee ทรง OM ไม่แน่ใจนะ แต่คุ้นๆว่า รหัส09 แต่ตัวนี้มีลายมังกรที่หัวกีต้าร์
สุ้มเสียงเข้าทีดีนะครับ เสียงมีเอกลักษณ์ของเขาดี บอกยากว่าเหมือนกับยี่ห้อไหน
คงจะ เจ๋ง เหมือนของ น้า หะหรู หะหรา แน่ๆ
(This post was last modified: 27-04-2008, 10:45 by SARUN.)
27-04-2008, 10:42
lungdang Offline
Senior member

Likes Given: 0
Larrivee OM-09 สวยสุดๆๆ
ลุงแดง รูปหล่อ
27-04-2008, 12:13

Forum Jump: