Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รวมพลคนไม่กลัวร้อน..ที่บ้านเต่า เสาร์ 26 เม.ย. บ่ายสองไปจนถึงวันใหม่
Author Message
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Likes Given: 0
RE: รวมพลคนไม่กลัวร้อน..ที่บ้านเต่า เสาร์ 26 เม.ย. บ่ายสองไปจนถึงวันใหม่
ไม่ได้ไปเหมือนกันครับ มีภาระด่วน เงียบกริบขนาดนี้ คงสนุกแน่นอน

ที่บ้านเต่าฝนตกไหมครับ ในเมืองรถติดจริงๆ
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
26-04-2008, 23:18
Find Like Post Reply
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: รวมพลคนไม่กลัวร้อน..ที่บ้านเต่า เสาร์ 26 เม.ย. บ่ายสองไปจนถึงวันใหม่
ผมไปบ่ายสามกลับหนึ่งทุ่ม
บรรยากาศอบอุ่นเป็นกันเองเช่นเคย
พี่ป๋อพี่แดงยังคงเปี่ยมเปรมไปด้วยน้ำมิตรน้ำใจ
และเพื่อนพ้องน้องพี่ยังน่ารักเหมือนเดิม
เสียดายอยู่อย่างที่ผมมีเวลาจำกัด
มิเช่นนั้นคงยาววววววววววววววววว
แต่เพียงเท่านี้ผมก็รู้สึกสุขอิ่มแล้ว
ขอบคุณบ้านเต่าครับ

ปล.ขอบคุณพี่รอนผู้มากน้ำใจหยิบยืนเครื่องดนตรีปากเป่าชื่ออะไรก็ยังไม่รู้ให้น้องผู้ด้อยโอกาสได้มีโอกาสได้รู้จัก และแถมยังบังอาจได้ครอบครองมันด้วยความการุณย์จากพี่รอนที่ใจดีให้น้องคนนี้ครับ
ขอบคุณอย่างสูงยิ่ง.........
27-04-2008, 00:42
love666 Offline
Posting Freak

อดไปเหมือนกันครับ เพิ่งเสร็จงาน และพึ่งถึงบ้านครับ ฮือฮือ
If heart is empty, brain doesn't matter.

27-04-2008, 01:24
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

เพิ่งถึงบ้านครับ.....วันนี้มีอะไรน่าสนใจหลายประเด็นเลย.....

อันดับแรก
- คงต้องบอกว่าวันนี้มันสสสสสสสสสสสสส์มากครับ...เพราะอะไรโปรดติดตาม
อันดับสอง
- กิจกรรมในงานมีตติ้งเท่าที่คุยสโคปงานกันวันนี้ หนุก หนาน มันส์ ขำ เกิด ฯลฯ ครับ โปรดติดตามเช่นกัน
อันดับสาม
- ร้าน Ad Maker ที่จะจัดงาน ใหญ่ โต น่ารัก ซาวน์สุดยอด บริการเยี่ยม...และ....โปรดติดตามเช่นกันครับ

สรุปวันนี้สนุกมากมายครับ.....อิอิ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
27-04-2008, 03:00
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

pop_250823 Wrote:กลับมาจากบ้านที่นครปฐมตอนเย็นกะไปเต็มที่ อาบน้ำเสร็จโทรไปคอนเฟิร์มกับน้าป๋อ พอนั่งแท็กซี่ไปยังไม่เท่าไหร่ฝนก็กระหน่ำอย่างหนักรถติดมากเลยถอยทัพ เสียดายมากๆครับ เศร้าเลย ต้องอภัยบ้านเต่าด้วยครับ ข้าน้อยผิดไปแล้ว อือๆ

ในรูปคือสมุดเพลงกับอุปกรณ์ของผม(ฮาโมนิกา)ที่กะจะเอาไปแจมที่บ้านเต่าส่วนในถุงข้างๆนี้คือขนมปังสังขหยาที่อกหักครับไปไม่ถึงปลายทางต้องรัปทานเองถึง 5 ชุดด้วยกัน ไม่ต้องกินข้าวเย็นเลย เนี่ยตอนโพสไปก็กินไปเพิ่งหมดไปชุดเดียว แต่จุกแล้วครับ กำจิงๆ

เสี๊ยด๋ายจัง แหม...เสี๊ยด๋ายจัง..
โถ..น่าสงสาร ไม่เป็นไร(ซะเมื่อไหร่) อยากกินบ้าง อ้าว!! โทษที ไม่ได้ห่วงน้าป๊อปเล๊ยย
(ห่วงกินซะงั้น) ซึ้งแล้วน้ำใจ ไม่เป็นไร บ้านเต่าไม่ได้ย้ายไปไหนมาเมื่อไหร่ก็เมื่อนั้น แต่
ความสนุกแบบเมื่อวาน คงยากจะพบพานอีก พูดได้คำเดียวใครไม่ได้ไปเมื่อวาน เห็นภาพบรรยากาศแล้วจะน้ำลายหก ไม่เชื่อ เด๋วรอให้น้า ๆ เค้ามายืนยัน..Big Grin

Therock Wrote:เพิ่งถึงบ้านครับ.....วันนี้มีอะไรน่าสนใจหลายประเด็นเลย.....

อันดับแรก
- คงต้องบอกว่าวันนี้มันสสสสสสสสสสสสส์มากครับ...เพราะอะไรโปรดติดตาม
อันดับสอง
- กิจกรรมในงานมีตติ้งเท่าที่คุยสโคปงานกันวันนี้ หนุก หนาน มันส์ ขำ เกิด ฯลฯ ครับ โปรดติดตามเช่นกัน
อันดับสาม
- ร้าน Ad Maker ที่จะจัดงาน ใหญ่ โต น่ารัก ซาวน์สุดยอด บริการเยี่ยม...และ....โปรดติดตามเช่นกันครับ

สรุปวันนี้สนุกมากมายครับ.....อิอิ

หนุกเนอะ ร๊อคเนอะ Big Grin ภาพบรรยากาศ สงสัยคงต้องเป็นเย็นวันนี้แล้วค่ะ เพราะว่าบ้านเต่ามีคิวรอยาวเลยค่ะวันนี้ นี่ป้าแดงตื่นมาทำตะโก้ หลังจากที่เมื่อคืนนอนไป 1 ชม. เลยแว๊บเข้าบอร์ด นิดนึง โหลดรูปเข้าคอมฯ แล้วจะนอนเอาแรงอีก สักชั่วโมง วันนี้แก๊งสาวซ่าส์..เรานัดถ่ายรูปที่ทุ่งทานตะวันกันค่ะ น้า ๆคนไหนสนใจจะตามไปด้วยก็ไม่ว่าอะไรนะคะ เพราะทุ่งตะวันไม่ใช่ของป้าแดง แป่วววววว.....เด๋วเย็น ๆ จะมีทีเด็ดมาให้ดูกันค่ะ อดใจรอนะคะ
ตอนนี้เปลี่ยนไปที่ช่องนนทรีกันก่อนและกัน..แป่ววววววว...Tongue
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
27-04-2008, 07:28
Website Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

ก่อนจะแว๊บไปนอน เอามาให้ดูเป็นน้ำจิ้มยามเช้านะคะ
มันส์...ซะจนร๊อค อดใจไม่ไหว 555
[Image: 314896115.jpg]

สังเกตุมือกลองสาวแห่งวงแก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด
มิตติ้ง มีเซอร์ไพรส์แน่นอนค่ะ..
[Image: 314896116.jpg]
เอาไปดูแค่นี้ก่อนนะคะ เย็นเจอกันใหม่ค่ะ ตอนนี้ปิดคอมฯ ประหยัดไฟก่อนนะคะ..Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
27-04-2008, 07:54
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
WOWW!!!
27-04-2008, 10:50
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
สวัสดีครับน้องเจี๊ยวววววบบบ...ยินดีต้อนรับครับ...สายสวัสดิ์ครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
27-04-2008, 10:54
rasun Offline
Posting Freak

Likes Given: 6
รอดูรูปฮะ ไม่ได้ไปเพราะไปเป็นแจ๋วเก็บกวาดคอนโดเพราะผู้เช่าเพิ่งย้ายออกไป กลับมายังต้องไปเยี่ยมไข้เจ้ารถลูเช่ที่อู่อีก ถึงบ้านนอนแผ่เลย
Just for fun!
27-04-2008, 10:57
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

ดอกเรอะ ผอมไปป่าววว!?!?!?

มือกลองคุ้นๆ แฮะ....
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
27-04-2008, 10:58

Forum Jump: