Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 2.33 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
OPEN HOUSE VI งานเปิดบ้านครั้งที่ 6
Author Message
dayw Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: OPEN HOUSE VI งานเปิดบ้านครั้งที่ 6
น้ากฤษณ์ เสนอมาขนาดนี้ ผมขอจองเลยแล้วกัน รอมานานละ Takamine ส่วน K.yairi เอาไว้โอกาสหน้าถ้าโลกไม่แตกไปซะก่อนคงได้ร่วมชายคาเดียวกันแน่นอนครับ เดี๋ยวผมไปโอนเงินจองวันนี้เลยช่วงบ่ายๆ แล้วจะส่ง Message ไปให้นะครับ กีต้าร์ที่ผมมีส่วนใหญ่เอาใช้เล่นลุยอยู่แล้ว ดังนั้นน้ากฤษณ์สามารถ
เอาไปให้น้าๆ ท่านอื่นลองวันเปิดบ้านเสาร์นี้ ได้เต็มที่เลยนะครับ ผมไม่ซีเรียส ขอบคุณน้ากฤษณ์อีกครั้งที่ให้โอกาส คนที่ชื่นชอบดนตรี และชอบเล่นกีต้าร์ตัวน้อยๆ อย่างผม ขอให้น้ากฤษณ์ และครอบครัวมีความสุขตลอดปีใหม่นี้ และตลอดไปเลยนะครับ ปีนี้ผมติดงานวันเสาร์พอดี ตอนแรกวางแผนจะเข้า กทม. วันศุกร์นี้กับเพื่อนและแฟนและจะไปร่วมงานให้ได้ เสียดายมากคงต้องเอาไว้โอกาสหน้านะครับ
21-12-2012, 10:50
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: OPEN HOUSE VI งานเปิดบ้านครั้งที่ 6 - by dayw - 21-12-2012, 10:50

Forum Jump: