Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พี่กฤษณ์ ปลายปีนี้จะ open house. อีกรึเปล่าครับ
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: พี่กฤษณ์ ปลายปีนี้จะ open house. อีกรึเปล่าครับ
(28-11-2012, 01:09)chindo Wrote: พี่กฤษณ์ครับผมเป็นคน post แต่ไม่เวลาเข้ามาคุยกับพี่กฤษณ์เลยต้องขออภัยครับ. ปีนี้พี่พอจะแง้มสักนิดได้ไหมครับ ว่าk.yairi. ซักกี่ตัวครับ ปีก่อนโน้นเล็งรุ่น. Limited2010 ไว้แต่ไม่ทันถ้าปีนี้มีรุ่นนี้อีกผมจองเลยครับถ้าพี่กฤษณ์ ok นะครับSmile

ขอขอบตุณคุณ chindo ที่เข้ามาตั้งกระทู้นี้ครับเพราะทำให้ผมใด้มีโอกาสตอบคำถามของน้าๆทุกท่านที่สนใจโดยไมเปลืองเนื้อที่ในหน้าซื้อขายซึ่งเป็นห้องที่คึกคักที่สุดอยู่แล้ว

งานนี้น่าจะมี K. Yairi ไม่ต่ำกว่า 5 ตัวครับ มีบางตัวที่เป็น all solid และมีรุ่นยอดนิยมเช่น CE-2 ด้วย

งาน Open House ล่าสุดสองครั้งผมไม่ใด้เปิดบ้านจริงแต่เป็นการเสนอขายในเว้บเท่านั้น คราวนี้ผมอยากหวนกลับไปเหมือนกับสี่ครั้งแรกที่มีทั้งการมาลองกีตาร์ มีการเอากีตาร์ที่เคยซื้อจากผมไปมาแลกตัวใหม่หรือเอากีตาร์ที่หลือใช้มาสมทบขายและมีคนที่ไม่ใด้อยากซิ้ออยากขายแต่อยากมาสังสรรค์กันปีละครั้ง

คลิปนี้อัดกันเล่นๆตอนที่เตรียมงาน Open House III เมื่อสามปีที่แล้วเลยขอเอามาฝากทุกคนที่กำลังรอกระทู้เปิดบ้านอยู่ครับ

01-12-2012, 09:39
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พี่กฤษณ์ ปลายปีนี้จะ open house. อีกรึเปล่าครับ - by pood - 01-12-2012, 09:39

Forum Jump: