Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
FENDER มาแล้วครับ (รูปใหม่หมด)
Author Message
จ๋า Offline
เวิ่นเว้อโหมด

Likes Given: 0
RE: FENDER มาแล้วครับ
โห น้ากฤษณ์ นี่ขนาดแบบเด็กๆนะคะนี่ เห็นแล้วใจเต้นนนน

สวยจังเลยค่ะ

จ๋าชอบมัสแตงที่สุดเลย เมื่อก่อนก็บ้าพวก nirvana เห็นทรงแบบนี้แล้วคืนนี้สงสัยต้องฟังซักอัลบัมละ

น้ากฤษณ์คะ เพราะอะไร fender รุ่นเก่าๆถึงเป็นที่นิยมมากกว่ารุ่นใหม่ๆหละคะ เห็นยิ่งเก่าๆๆๆมากเท่าไหร่ ยิ่งแพงๆๆมากเท่านั้น

เป็นเพราะเสียงของมันรึเปล่าคะ

"สำหรับผมกีต้าร์โปร่งก็เหมือนแฟนแต่กีต้าร์ไฟฟ้าก็เหมือนกิ๊กครับ "

สำหรับจ๋ากีตาร์คลาสสิคก็เหมือนแฟน กีตาร์โปร่งก็เหมือนแฟน กีตาร์ไฟฟ้าก็เหมือนแฟนค่ะ อิอิ ???
เจ้าอ้วน
(This post was last modified: 20-04-2008, 22:24 by จ๋า.)
20-04-2008, 22:20
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: FENDER มาแล้วครับ - by จ๋า - 20-04-2008, 22:20

Forum Jump: