Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สงสัยเรื่องกีตาร์ค่ะ
Author Message
ej_sing Offline
Member

Likes Given: 0
RE: สงสัยเรื่องกีตาร์ค่ะ
Therock Wrote:แต่ไอ้ไสยศาสตร์ นี่ก็อร่อนยดีนะครับ ผมชอบที่มันกรอบ ๆ กินไปมีงา ด้วย อุอุ ชอบ

นั่นมัน กระยาสาตร
My blog รูปถ่ายตัวเป็นๆ
ร่วมรณรงค์รักษ์ภาษาไทย และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง
ประเทศไทยมีตัวอักษรและตัวเลขเป็นของตัวเองนะ บางประเทศยังไม่มีเลย จงภูมิใจในภาษาไทยของเราเถิดพี่น้อง
http://www.yellowmama.com
21-04-2008, 11:34
Website Find Like Post Reply
san Offline
สัน

ไอผมก็รีบเข้ามาดู เห็นว่านานๆที น้าหนึ่ง ej_sing ถึงจะว่างเข้ามาตอบสักที

แต่พอมาดูปุ๊บ ที่แท้มารับมุกกระรอก เอ๊ย!!! กระยาสาตรตอบน้องหินนี่เอง

มามะน้าหนึ่ง มารวมคณะเล่นตลกกันเนอะ...
Big Grin

สำหรับกระทู้นี้ ผมมีคำตอบที่ถูกต้อง ชัดเจน แม่นยำ และเป็นกลาง ที่ผมศึกษามาทั้งชีวิต เพื่อมาตอบน้องจ๋าครับว่า......

กีต้าร์เสียงดี ปรีแอมดี ดีกว่า กีต้าร์เสียงไม่ดี ปรีแอมห่วยครับ
Big Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
21-04-2008, 12:06
Find Like Post Reply
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

.::.pOoH.::. Wrote:ชอบคุณไสยฯ นั่นเอง...บทเรียนแรก ต้องหัดเล่นตุ๊กตา วูดู หักแข้งหักขาก่อน..อุอุ

ก็ที่น้า ๆ เห็นผมตัวใหญ่แบบนี้เพราะผมถูกเสกความเข้ามาในตัวตั้งแต่เด็ก ๆ เนี่ยแหละครับ 555

น้าหนึง Ej_sing Wrote:นั่นมัน กระยาสาตร

โถ....น่ารักที่สุดเลย ขนาด ๆ นาน ๆ เข้ามาทียังช่วยกันขนาดนี้....555 ขอบคุณน้าหนึ่งคร๊าบบบ

san Wrote:กีต้าร์เสียงดี ปรีแอมดี ดีกว่า กีต้าร์เสียงไม่ดี ปรีแอมห่วยครับ

จ๋าคงคิดใน.........ว่าถ้าไม่ได้คำแนะนำจากน้าสัน ชีวืตจ๋าคงแย่ ถึงแย่ เพราะไม่สามารถหาคำตอบนี้ได้ตามสำนักใด ๆ จริง จริ๊งงงงงงงง
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
21-04-2008, 13:11
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

san Wrote:ไอผมก็รีบเข้ามาดู เห็นว่านานๆที น้าหนึ่ง ej_sing ถึงจะว่างเข้ามาตอบสักที

แต่พอมาดูปุ๊บ ที่แท้มารับมุกกระรอก เอ๊ย!!! กระยาสาตรตอบน้องหินนี่เอง

มามะน้าหนึ่ง มารวมคณะเล่นตลกกันเนอะ...
Big Grin

สำหรับกระทู้นี้ ผมมีคำตอบที่ถูกต้อง ชัดเจน แม่นยำ และเป็นกลาง ที่ผมศึกษามาทั้งชีวิต เพื่อมาตอบน้องจ๋าครับว่า......

กีต้าร์เสียงดี ปรีแอมดี ดีกว่า กีต้าร์เสียงไม่ดี ปรีแอมห่วยครับ
Big Grin
โอว!!! นับว่าเป็นการค้นพบครั้งยิ่งใหญ่ของโลกเลยทีเดียว มันช่างน่าประทับใจยิ่งกว่าการที่ไอเซ็ก นิ้วตันค้นพบแรงโน้มถ่วง หรือ พี่น้องตะกูลไรท์(ซีดี)ทำให้คนบินได้ เสียอีกข้าน้อยขอ คาราเต้ เอ๊ย!!!!คาราวะสัก 1 ที
Acoustic is my life..........
21-04-2008, 13:16
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
Therock Wrote:
.::.pOoH.::. Wrote:ชอบคุณไสยฯ นั่นเอง...บทเรียนแรก ต้องหัดเล่นตุ๊กตา วูดู หักแข้งหักขาก่อน..อุอุ

ก็ที่น้า ๆ เห็นผมตัวใหญ่แบบนี้เพราะผมถูกเสกความเข้ามาในตัวตั้งแต่เด็ก ๆ เนี่ยแหละครับ 555

ต้องโดนหมอความเสกใส่แน่ๆเลย Tongue
21-04-2008, 13:22
Teera Offline
VIP member

Likes Given: 4
pop_250823 Wrote:
san Wrote:ไอผมก็รีบเข้ามาดู เห็นว่านานๆที น้าหนึ่ง ej_sing ถึงจะว่างเข้ามาตอบสักที

Big Grin

Big Grin
โอว!!! นับว่าเป็นการค้นพบครั้งยิ่งใหญ่ของโลกเลยทีเดียว มันช่างน่าประทับใจยิ่งกว่าการที่ไอเซ็ก นิ้วตันค้นพบแรงโน้มถ่วง หรือ พี่น้องตะกูลไรท์(ซีดี)ทำให้คนบินได้ เสียอีกข้าน้อยขอ คาราเต้ เอ๊ย!!!!คาราวะสัก 1 ที
ครับความรู้ใหม่ครับ
21-04-2008, 13:46
จ๋า Offline
เวิ่นเว้อโหมด

ขอบคุณน้าๆทุกท่าน และ แก๊งล่ม หึหึ

เดี่ญววันพุธไปซื้อกีตาร์ใหม่ค่ะ เย่ๆ
เจ้าอ้วน
21-04-2008, 18:08

Forum Jump: