Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Guild d-125 Nat , Yamaha L5
Author Message
popeyed Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: Guild d-125 Nat , Yamaha L5
(20-10-2012, 13:50)Bluedog Wrote:
(20-10-2012, 11:26)popeyed Wrote: โทรไปไม่รับ รบกวน ว่างโทรกลับด้วยนะคับ

ยังไงสรุปความชัดเจนด้วยนะคับ

คุยกันแล้วเมื่อคืน ถ้าขาย ให้คนอื่นก็ออกมาบอกด้วยนะคับ

ขายของคุยแล้วคำไหนต้องคำนั้นนะคับ ไม่รับโทรหมายความว่าไง

ครับ ผมต้องทำงานครับ ทำงานใช้แรงเหมือนกรรมกรมือก็เปื้อน ไม่สะดวกในการรับโทรศัพท์ ตอนแรกที่ลงโพสผมก็ไม่อยากให้เบอร์โทร เพราะตัวผมเองมันยุ่งทั้งเรื่องส่วนตัว
และเรื่องงาน ใครสนใจก็เมล์มาผมว่างผมก็ตอบ ปัญหาสำคัญของกีต้าร์คือไม่เห็นของแล้วมันจะมีข้อครหาครับ ผมกังวลตรงจุดนี้มากกว่า อันนี้เป็นบทเรียนของผมครับ เป็นความ
ผิดพลาดของผมเองที่ต้องได้รับการปรับปรุงแก้ไข ทั้งเมล์และเบอร์โทรผมติดต่อกับท่าน
เพียงคนเดียวครับทั้งที่มีเมสเสจและเบอร์โทรหลายเบอร์ ที่ผมไม่ติดต่อท่านอื่นเนื่องด้วย
ติดต่อกับท่านแล้ว อยากเคลียร์เป็นรายๆ และท่านล็อคสเปคว่าจะส่งแบบนั้นแบบนี้และจ่ายเงินแบบนี้แบบนั้น ผมก็รอท่านติดต่อกลับครับ เมล์มาก็ได้ครับ ชีวิตมีอะไรอีกเยอะ เรามองโลกในมุมดีเราก็มีความสุขครับWinkBig GrinTongue

ต้องขอโทษษด้วยนะครับ พอดี อยากได้มากจัด อิอิ ขอบคุณที่ เตือนสติ อิอิ มองโลกในมุมดีเราก็มีความสุขครับ ชอบคำนี้ครับ

เมื่อคืนส่งเมล์ไปแล้วนะครับ
อย่างนี้แล้วกันนะครับ ผมรอคุณ ว่าง เมื่อไหร่ โทรมาแล้วกันนะครับ

ขอโทษอีกครั้งครับ
Big Grin
20-10-2012, 14:05
Find Like Post Reply
kittipalo Offline
Junior member
**

Likes Given: 1
RE: Guild d-125 Nat , Yamaha L5
แล้ว K.yairi RF65 น้าคิดจะปล่อยใหม่ ครับ ถ้าปล่อยขอ คิวแรกนะครับ
20-10-2012, 18:33
Bluedog Offline
Member

Likes Given: 0
(20-10-2012, 18:33)kittipalo Wrote: แล้ว K.yairi RF65 น้าคิดจะปล่อยใหม่ ครับ ถ้าปล่อยขอ คิวแรกนะครับ

น้าครับ กีต้าร์ของพี่่pood (ขออนุญาติเอ่ยนามครับ) เสียงดีมากครับ ถูกใจมากครับ
ขายไม่ลงจริงๆครับBig Grin เล่นจนลืมว่ามีตัวอื่นๆอยู่ด้วย ถ้ากีต้าร์พูดได้ คงบ่นน้อยใจละครับ
SmileWink
20-10-2012, 22:03

Forum Jump: