Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Hello... แก๊งล่มฯ (และน้า ๆ ที่พอจะว่าง)
Author Message
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
RE: Hello... แก๊งล่มฯ (และน้า ๆ ที่พอจะว่าง)
Teera Wrote:
pop_250823 Wrote:แถวนั้นปกติเด็กแว้นเยอะมากครับ น้าทีนี่ต้องเป็นขวัญใจเด็กสกอยแน่ๆเลย อิอิ
ปล.เอามาตินส์ ooo28EC ไปเล่นร้านนี้หรือเปล่าครับอยากฟังเสียงจัง
เมื่อก่อนตอนที่เล่น Acoustic เอไปเล่นครับ ตอนหลังเป็น Band เลยไม่ได้เอาไป แต่ผมก็เอาไปแจมกับน้องๆวันธรรมดาเรื่อยๆแหละครับ วันไหนงานโล่งๆ อยากเล่น ผมหิ้วกีตาร์ไปที่ร้านเลย เอามันส์ ไม่เอาตังค์ ถ้าน้าป๊อปสองแสนอยากลอง นัดได้ครับ
ผมอยากดูตอนน้าเล่นมากกว่าครับ ให้ตายซิ !!!!ผมชอบเสียงมันมากเลยใน อันปลั๊ก ของแคลบตันน่ะครับ เวลาผ่าน mc ทีไรต้องแวะไปยืนชื่นชมมันอยู่ทุกครั้ง เอ...แล้วน้าใส่ pu อะไรครับ
Acoustic is my life..........
22-04-2008, 10:04
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: