Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ
Author Message
tonnam_pai Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ
สวัสดีครับ ทุกคนในบ้านหลังนนี้ ผมรายงานตัวช้ามากครับ ทั้งๆ ที่เเอบติดตามมาตั้งเเต่เวปเก่าที่พี่ๆ เคยเข้าไปคุย ...ผม ต้นครับ... วันนี้ก็ได้ฤกษ์ดีได้ไปเยี่ยมบ้านเต่า....สวัสดีพี่ป๋อ...พีั่อ้วน...คุณศรันย์... อีกครั้ง...ได้ความรู้เยอะครับ เเละก็ได้กิเสศกับบ้านไปอีก 2 กระบุง ครับ...ถ้าไงพี่ป๋อเมตาผม ... อยากได้ เฟนเดอร์ ตัวนั้นนะครับ...เเต่ตอนนี้งบประมาณเดินทางมาไม่ถึง....วันนี้ขอตัวไปทำกับข้าวให้ลูกค้ารับประทานก่อนนะครับ
29-03-2008, 21:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - by tonnam_pai - 29-03-2008, 21:28

Forum Jump: