Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ
Author Message
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ
LittleNomad Wrote:ดูเหมือนนายทะเบียนประจำชุมชน เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเคร่งครัดกับการจัดทะเบียนราษฎร์นะครับ...
ผมคิดว่าให้ท่านที่มาใหม่ๆลองตัดสินใจก่อนอ่ะคับน้าอ้วน ว่าจะอยู่กะพวกเรามั้ย เท่าที่สังเกตเห็น ก็มีหลายท่านที่เพิ่งเปิดเผยตัวภายหลังจากที่เข้ามาอ่านอยู่นาน Big Grin

povation Wrote:น้าWEB โดนน้าอ้วนแซวแล้ว!
แต่ผมจะสบายใจที่ได้พูดคุยกับบุคคลที่เห็นหน้าเห็นตากันก่อนนะครับ
ท่านที่ไม่แจ้งที่อยู่และไม่มีสมาชิกบ้านสีฟ้ารับรองความมีตัวตน...ก่อนงานMeeting ครั้งหน้า
ท่านจะเสียสิทธิพิเศษหลายประการเลย....น่าเสียดายแทน

ตามนั้นคับ Cool
[Image: attachment.php?aid=7287]
19-02-2008, 16:10
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - by Webmaster - 19-02-2008, 16:10

Forum Jump: