Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ
Author Message
gttle Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ
ไม่ได้มาดูตั้งนานกลายเป็นดรามาไปละเทปนี้เตี๊ยมไม่เตี๊ยมผมไม่ทราบเหมือนกันนะครับแต่รายการนี้เคยมีกรณีเสีย credit มาแล้วเป็นที่เล่าขานระดับตำนานตอนแฟนพันธุ์แท้กันดั้มตรงที่

1.คำตอบมันผิดครับทำไมทีมงานไม่มีการหาข้อมูลกันมาเลย
2.คำตอบมันผิดแต่ผู้เข้าแข่งขันกลับตอบได้ทั้งๆที่มันผิด!!

ใครเป็นแฟนการตูนเรื่องนี้ต้องคิดอย่างนี้แน่ๆครับยกมาจาก pantip

"ในโลกนี้ทั่วโลกที่ติดตามกันดั้มมา ขุดมาทั้งเนื้อเองหลัก side story โดจิน แฟนอาร์ท นิยาย ฯลฯ เคยมีใครรู้บ้างว่ากัปตันไบรท์เป็นนิวไทป์ เคยมีเกมส์ super robot SD gundam ฯลฯ ขุดกันมาตั้งแต่แฟมิค่อมยัน play 3 เลยเคยมีภาคไหนบอกบ้างว่าไบรท์เป็นนิวไทป์

อันนี้ทีมงานเฉลยผิดคุณบอกว่าทีมงานผิดพลาดอันนี้ไม่แปลกครับ มันแปลกตรงที่ดันมีคนตอบได้ แถมคนที่ตอบได้ดันเป็นคนที่พยายามทำตัวเด่นที่สุด อันนี้มันหมายความว่าไงครับ"

หลังจากนั้นเวลาดูก็ต้องคิดว่ามันเป็น gameshow ครับ game + show
สู้ต่อไป!!! fingerstylist แม้เล่นแล้วแขกจะอึ้งก็ตามBig Grin

07-02-2013, 15:35
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ - by gttle - 07-02-2013, 15:35

Forum Jump: