Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ
(31-08-2012, 13:24)pooslash Wrote: คนไทย อ่านน้อย ฟังเยอะ ชอบเชื่อข่าวลือ ชอบโทษกัน ไม่ชอบความคิดเห็นต่าง และบางคนก็ไม่เคารพความคิดเห็นคนอื่น "ใครทำดีกับเราให้จำ เราทำดีกับใครให้ลืม" แค่นี้ก็มีความสุข

ผมก็คนไทยครับ แต่ไม่อยากจ่ายภาษีเยอะ

อ่าวววว ผิดกระทู้ 55555

ว่าแต่น้ายังไม่ตอบคำถามผมเลยว่าที่สมาชิกมาโพสต์ประสบการณ์
เรียกว่า fake ????

หรือไม่ชอบคนที่คิดต่าง เลยไม่อ่านเยอะ ไม่ฟังเยอะ และคิดโทษพวกเค้าว่าปล่อยข่าวลือ
เลยไม่เคารพความเห็นที่น้าท่านอื่นแชร์ให้ฟัง และแอบไปมีความสุขคนเดียว

ในนี้มีไว้แสดงความคิดเห็น ผมถึงกล้าโพสต์ และต้องการความคิดเห็นคนอื่น
เพื่อวิเคราะห์ ไม่ใช่เอามาสนับสนุนความคิดตัวเองให้ดูดี

ยังอยากทราบความคิดน้าอยู่นะครับ เอาแบบ " คิด. วิเคราะห์. แยกแยะ"
(This post was last modified: 31-08-2012, 16:15 by Katayoot.)
31-08-2012, 16:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ - by Katayoot - 31-08-2012, 16:06

Forum Jump: