Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ
Author Message
pooslash Offline
Member

Likes Given: 0
RE: กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ
ที่ผ่านมาพวกที่ได้แชมป์ ก็ หลอกลวงหมดหรือเปล่า แฟนพันธ์แท้พระเครื่อง รถมอเตอร์ไซด์ ส่วนตัวชอบรายการนี้มาก
ชอบคุณปัญญา ทำรายการทุกรายการดีหมด ผมว่ามันต้องให้เกียรติ ซึ่งกันและกันด้วย การที่มีการบอกแนวคำถามก่อน ไม่ใช่เตี๊ยมนะครับ มันทำให้เกมส์สนุกขึ้นมากกว่า ถ้าบอกว่า Fake นั่นหมายถึง
คนได้แชมป์ ถูกจัดฉาก ผมว่าไม่จริง คำถามอาจจะดูง่ายไป สำหรับ คนรู้ แต่บางคนที่ไม่รู้ ต้องบอกว่า เก่งจริงๆ
รู้ได้ไง มันเป็นเกมส์นะครับ งั้นก็ไม่ต้องเล่น ทำข้อสอบกันดีกว่า ใครทำได้เยอะสุดชนะ ผมเชื่อว่าคนที่เก่งที่สุดไปเล่น
อาจไม่ชนะก็ได้ นี่คือความคิดเห็นอีกด้านครับ
29-08-2012, 15:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ - by pooslash - 29-08-2012, 15:49

Forum Jump: