Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ
นานาจิตตังครับ..
ธุรกิจ.. ไม่ว่าจะเป็นประเภทไหน
ย่อมต้องเลี่ยงไม่ได้ครับกับบางสิ่งที่เป็นสีเทา

เราคงต้องเลือกรับในสิ่งที่ให้ความรู้สึกดี
เพราะอย่างน้อยรายการก็ยังให้ความบันเทิงกับคนอีกหลายคน
ถึงแม้จะมีอีกหลายคนที่เสียความรู้สึก

คิดเสียว่าดูเพื่อความบันเทิงครับ
เพราะหากเราคาดหวังไปด้วย มันก็อาจทำให้ความสนุกลดน้อยลงไป
ถ้าพวกเราไม่เคยรู้ หรือไม่มีความรู้เกี่ยวกับกีต้าร์กันมาก่อน
ก็อาจจะไม่ได้มีความรู้สึกบางอย่างแบบนี้
ต้องโทษพวกเรากันเองครับ..
ดันไปรู้ไปชอบเกี่ยวกับเรื่องกีต้าร์มากกว่าชาวบ้านเขาไปหน่อย อิอิ..

สงสัยต้องหลับตาสักข้างครับเวลาดูรายการทีวี หรือต้องรับรู้อะไรในสิ่งที่เราพอมีข้อมูลอยู่บ้างแล้ว

ผู้เข้าแข่งขันก็ทำหน้าที่ของเขา
รายการก็ทำหน้าที่ของรายการ
พวกเราก็ทำหน้าที่ของพวกเรา
น้าpizuuh ก็ได้อธิบาย และทำหน้าที่ได้ดีที่สุดแล้ว

เรามีความเห็นแตกต่างกันได้ครับ แต่เราไม่ได้ทะเลาะกัน
หรือถ้าอยากขบๆ จิกๆ.. นิดๆ หน่อยๆ.. ก็พอฮากันได้ครับ..

อิอิ... เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมม..

........................
29-08-2012, 10:00
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ - by โฟล์คน้อย - 29-08-2012, 10:00

Forum Jump: