Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เมื่อแม่ไม่อยู่บ้านห้าวัน
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: เมื่อแม่ไม่อยู่บ้านห้าวัน
SARUN Wrote:
จ๋า Wrote:โอ้ววว น้องปิ๊ง น่ากินจังค่ะ ไว้ทำให้พี่จ๋ากินมั่งนะ

5 5 5 5 5 5 5

((((รายยนี้ เด๋ยวแม่ก็ไม่อยู่เหมือนกัน...ไม่รู้จะมีอะไรเป็นเมนูเด็ด))))

ทำข้าวผัดเนื้อเค็มทิ้งไว้ให้ 1 ชามอ่างค่ะ น้าศรันย์ยังจะไปแย่งกินอีก ดีนะ ที่ซื้อ บะหมี่เป็ดของเอ็มเค ไปฝาก หายกัน

สงสารนู๋จ๋าจริง ๆ แม่ไม่อยู่ตั้ง 5 วัน แมวไม่อยู่หนูร่าเริงรึป่าวจ๊ะ หรือว่าถ้าเหงา ให้ป้าแดงไปอยู่เป็นเพื่อนรึป่าว (ช้าไปรึป่าวจ๊ะ) จริง ๆนะ หรือไม่ก็ทิ้งบ้านแล้วมาเที่ยวบ้านเต่าบ้างก็ได้นะ
ว่าแต่วันนี้ไปบ้านน้าปู๊ดนะ ไปจอยกันแก้เหงานะนู๋นะ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
15-04-2008, 12:52
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เมื่อแม่ไม่อยู่บ้านห้าวัน - by dejemerry - 15-04-2008, 12:52

Forum Jump: