Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หามือกีต้าร์คู่ใจเล่นโฟล์คซองครับ
Author Message
si_monday Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
หามือกีต้าร์คู่ใจเล่นโฟล์คซองครับ
ชื่อไซมอนครับ อยากหาวง Folk Song เล่นตอนกลางคืนครับ พอดีมีงานประจำอยุ่แล้วแต่ใจรักครับ สะดวกแถวพระรามเก้า เรียบทางด่วน อะไรประมาณนั้น ร้องเพลงได้ทุกแนวครับ ปกติมีวงเล่นอยู่แล้ว เสียงสุงแหกปากสบายครับ เป็นลูกครึ่งไทย นิวซีแลนส์ครับ อายุ 32 ขวบ แต่ก่อนทำงานด้านวงการบันเทิงเป็นนายแบบครับ เรื่อง Entertain ไม่ต้องห่วงเพราะก่อนหน้านี้งานหลักๆเลยคือทำพิธีกรครับ อยากได้มือกีต้าร์คู่ใจ ถ้ามีกาฮองด้วยคงมันส์ อยากได้ทีมที่พร้อมจะลุย สบายๆอ่ะครับ แนวเพลงที่ร้องก็ตลาดเลยครับ ทั้งไทยและสากล แต่ใจจริงชอบเอาเพลงมา Cover ใหม่มากกว่าในแนวตัวเอง เช่นเอาเพลงผู้หญิงมาทำใหม่ เอาเพลงแร็พฝรั่งมาทำช้า อะไรเทือกนั้น ถ้าใครสนใจเมล์มาหาได้ครับที่ monmon.kaiser@gmail.com ครับ

Attached Files Image(s)

16-08-2012, 08:12
Find Like Post Reply

Forum Jump: