Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก
(05-11-2012, 07:12)cin Wrote: เดี๋ยวรถไฟมีจุดขายใหม่แล้ว มีผับให้มันส์กันด้วย
อ้าวถึงบ้านกันทุกคนแล้วนะครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานมีทติ้งในครั้งนี้อีกครั้ง
หวังว่าทุกคนคงสนุกสนานกับการมาเที่ยวเชียงใหม่ในคราวนี้นะครับ
ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

ต้องขอบคุณพี่ชายทั้งสอง พี่Cin พี่หม่าว ที่เป็นหัวเรือใหญ่ในการจัดงานครั้งนี้มากๆครับ
รู้เลยว่าเหนื่อยกันมากมาย ผมว่าพวกเราทุกคนรับรู้ได้ด้วยใจว่าพี่ทั้งสองตั้งใจทำให้งานครั้งนี้ออกมาดีมากๆ ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ให้ความร่วมมือด้วยครับ งานครั้งนี้มันเจ๋งจริงๆแถมมีทีเด็ดที่เป็นภาพความทรงจำที่ประทับใจมิรู้ลืมจริงๆ Big Grin

กวนประสาทก่อนเลยดีก่า....อิๆๆๆ เห็นรูปนี้แล้วมันช่าง.....Big GrinBig Grin
ขอบคุณพี่OCMมากๆครับ ผมได้เจอพี่ในงานครั้งแรกประทับใจมาก อัธยาศัยดีมั่กๆ แถมถ่ายรูปได้ใจมากครับ

ขอ....3.....คำสำหรับภาพนี้นะจ้ะ Tongue

กรู....ปวด....เขร้ Big GrinBig GrinBig Grin

ปล. สังเกตุหน้าตาเป๊กกำลังอินได้อารมณ์ ในขณะที่น้ากรรมกรกำลัง......TongueTongue

ไปอาบน้ำทำงานก่อนละครับเพื่อนๆ โอ้ยยยง่วงนอนมากกกกก
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

(This post was last modified: 05-11-2012, 07:29 by piggyprince.)
05-11-2012, 07:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - by piggyprince - 05-11-2012, 07:17

Forum Jump: