Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก
(31-10-2012, 15:40)ยอดเยี่ยม Wrote:
(31-10-2012, 13:11)dejemerry Wrote: ขอบคุณน้าศักดิ์ชัยจ้า Big Grin

เข้าไปหาใน google เห็นน้ำตก สวย ๆเยอะเลยคะ มีน้ำตกที่ไหนที่ไม่ไกลจากที่พักบ้างมั้ยคะ

ส่วนอีกสถานที่นึงที่อยากไปมว๊ากกก คงเป็นที่ช๊อปปิ้งทั่วๆไปที่ราคาถูกกว่า กทม. จะมีมั้ยคะ อิอิ

Rolleyes น้ำตกแม่กลาง อยู่ก่อนทางขึ้นดอยอินทนนท์ครับ มีน้ำตลอดปี
ส่วนสถานที่ชอปปิ้งต้องยกให้ถนนคนเดินประตูท่าแพ หรือถนนวัวลาย
แต่ส่วนใหญ่ผมไปเดินดูสาว ไม่ค่อยได้ซื้อของครับ Tongue
ขอบคุณรายละเอียดจากน้าศักดิ์ชัยมาก ๆนะคะ ใจจริงอยากไปสัก สามคืนเพราะขึ้น
เครื่องบินไปทั้งทีเที่ยวให้คุ้มทีเดียว แล้วคงไม่ได้ช๊อปกลางคืน เพราะว่ามีงานล๊อคไว้
ทั้งสองคืนเลยทีเดียว ไว้โอกาสหน้าฟ้าใหม่ไปแอ่วอีกครั้งคงมีโอกาสได้เที่ยวกันอีก
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
31-10-2012, 16:41
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - by dejemerry - 31-10-2012, 16:41

Forum Jump: