Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก
ใกล้เข้ามาแล้วครับสำหรับงาน "หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ" NimitGuitar Meeting III
ที่เทียรี่รีสอร์ท วันศุกร์ที่ 2 พฤศจิกายน พุทธศักราช 2555
เตรียมตัวมาวาดลวดลาย หรือเส้นเสียง ที่เจียงใหม่หรือยังครับ

แผนที่มาเทียรี่รีสอร์ท ตามรูปข้างล่างนี้นะครับ

[Image: pwGKsK.jpg]

การเดินทางที่ง่ายที่สุดคือ จากตลาดต้นพยอม แล้วก็ขับรถเลียบคลองส่งน้ำไปทางทิศใต้
จะผ่าน 2 สี่แยกไฟแดง ก่อนถึงบริเวณที่เป็น land mark คือ อบต.หนองควาย พอเจอแยกนี้แล้วก็เลี้ยวขวาได้เลย ขับไปอีกประมาณ 5 กม ก็จะเห็นป้ายเทียรี่รีสอร์ท อยู่ทางด้านขวามือชัดเจนครับ (เส้นทางนี้เป็นเส้นทางที่ไป กฤษฏาดอยรีสอร์ท ถามใครแถวนั้นก็รู้จักครับ) แล้วเจอกันนะครับ
22-10-2012, 15:21
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - by Maow - 22-10-2012, 15:21

Forum Jump: