Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
2008 Santa Cruz F Flamed Maple / Sitka Spruce Natural # 1040
Author Message
เม็ดพริก Offline
Member

Likes Given: 144
RE: 2008 Santa Cruz F Flamed Maple / Sitka Spruce Natural # 1040
Tongueว้าว...เป็นครอบครัวที่อบอุ่น น่ารักมากเลยนะครับผมSmile มีดนตรีเป็นสื่อกลางสร้างสัมพันธ์ภาพในครอบครัวให้ผูกพันธ์กลมเกรียวดีจังเลยครับ

ที่บ้านลูกชายผมยังเล็กมากครับ(เพิ่งจะ8เดือนเองครับ)ชื่อน้องดี๊ดี ครับ ต่อไปพอโตขึ้นผมจะขอลอกไอเดียร์น้าป๋อกับพี่แดงบ้างครับ จะสอนให้ใช้เวลาให้เป็นประโยชน์และมีความสุขอย่าง พี่ปิ๊ง กับพี่ปัง บ้างนะครับผม (แหะๆBig Grin น้าป๋อคงไม่คิดค่า ลิขสิทธ์ผมใช่ไหมครับ อิ อิBig Grin)

ปล1:ซานต้าตัวนี้เห็นน้าป๋อเกริ่นว่า เล่นปิ๊คกิ้ง ดีมาก ไม่มีคลิบมาให้น้องๆได้หลงไหลกันบ้างหรอครับTongue

ปล2:ลายเคอรีเมเปิล ชัดแจ๋ม ลึก สวยงามมากครับผม ดีใจกับน้าป๋อที่ครอบครองกีต้าร์สวยๆมากมายเลยครับTongue

Tongueอ้อขอถามแบบไม่รู้จริงๆนะครับ ลายแบบซานต้าตัวนี้นี่เค้าเรียกว่าเคอร์รี หรือ เฟรม กันแน่หรอครับ กระทู้ที่แล้วผมเหมาเอาว่าคงเป็นเคอร์รีมั้ง ก็ไม่รู้ปล่อยว่าไก่ตัวใหญ่ไปหรือเปล่านะครับBig Grin เพราะจริงๆผมก็ไม่ทราบว่า2ลายนี้มันมีความแตกต่างกันอย่างไรครับTongue

ขอบคุณสำหรับดนตรีเพราะๆและรูปสวยๆที่เอามาแบ่งให้น้องๆชมด้วยครับBig Grin
Smileเพราะเราอยู่ร่วมกัน ไม่ว่าจะมาจากไหนเราผูกพันเกี่ยวข้องกัน ไม่ใช่แค่ตัวเองเท่านั้นSmile
(This post was last modified: 10-02-2013, 00:46 by เม็ดพริก.)
10-02-2013, 00:08
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: 2008 Santa Cruz F Flamed Maple / Sitka Spruce Natural # 1040 - by เม็ดพริก - 10-02-2013, 00:08

Forum Jump: