Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีตาร์ตัวใหม่ของจ๋าค่ะ
Author Message
จ๋า Offline
เวิ่นเว้อโหมด

Likes Given: 0
RE: กีตาร์ตัวใหม่ของจ๋าค่ะ
กีต้าร์เก่า Wrote:....การไปซื้อ แอมป์ ลองเดินดูไปเรื่อยๆนะครับ.....ยี่ห้อ Fristman Model G-402....ตัวไม่ใหญ่ครับ รูปครึ่งวงกลม(ด้านหน้ามันโค้งๆ)......น่าจะมีขายแทบทุกร้าน.....บางร้านบอกราคา 3500 ก็มี......แต่ถ้าอยู่ แถวดินแดง (กทม.2) ตรงปากซอย รร พร้อมพรรณ จะมีร้านขายกีต้าร์ 2 ร้าน(ร้านเดียวกันแต่ทำฟรอมเป็นคนละร้าน).....เป็นสาขาจากร้านหลังกระทรวงฯ.....ผมซื้อจากที่นี่ครับ.....ถ้าไปซื้อก็อ้างไปเลยว่าน้าใฝกให้มาซื้อเป็นตัวที่ 3 (เพราะของเก่าโดนขโมยไปแล้ว....ทำตาแดงๆจะร้องให้ด้วยนะ).....ซื้อกะคนขายเป็นผู้ชายคนจีนไม่หนุ่มไม่แก่(เจอลูกจ้างมันเรียกยายเจ้ลูกเดียว) จะได้ลด.....แต่ถ้าเจอเมียละก็......ทำใจทำใจครับ.......อะ...อะ....อะ.....เป็นไงครับวิธีการซื้อของของ นาย กีต้าร์เก่า.........อย่าลืมควักเงินให้เขาดูด้วยนะครับว่ามีมาแค่ 2500.....อย่าควักออกมาเกิน นะ.......อิ...อิ....
อิอิ น้ากีตาร์เก่า เดี๋ยวจ๋าไปลงคอร์ส acting ก่อนนะคะ แต่คงไปเอาที่หลังกระทรวงแหละค่ะ ใกล้ๆที่ทำงานเยย
.::.pOoH.::. Wrote:โหว..อาจารย์จ๋า สายเอ็น จะจับไฟฟ้า สายเหล็ก ซะแล้ว

แจ่มได้อีกจ้า ^^

อาจารย์ปุ๊ก็ เป็นเรื่องของเด็กซนๆ อยากลองนั่นลองนี่อะค่ะ ว่าแต่ไม่ปไหนหรอคะวันนี้นี่
เจ้าอ้วน
12-04-2008, 11:53
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีตาร์ตัวใหม่ของจ๋าค่ะ - by จ๋า - 12-04-2008, 11:53

Forum Jump: