Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
1995 Lowden O38 Brazilian Rosewood/Cedar
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: 1995 Lowden O38 Brazilian Rosewood/Cedar
โฟล์คน้อย Wrote:กีตาร์สวยมากครับ.. เพิ่งจะได้เข้ามาชม..
ดีใจด้วยนะครับ..

เอ่อ...น้าสัน.. อะไรที่ผ่านมาก็ให้ผ่านไปนะ..
ดีกันนะตัวเอง..

ก็กีตาร์ตัวเองเนี่ย.. น่ากอด.. น่าลูบไล้จัง..

เค้าไม่แซวตัวเองแล้วนะ..
เดี๋ยวเจอกัน.. ตัวเองจะไม่ให้เค้าได้ลองฟังเสียงเพราะ ๆของกีตาร์ตัวนี้อ่ะ..

ดีใจด้วยครับ..

ขอบคุณมากครับ

ปากหวานเลยนะจ๊ะ....น้าโฟล์ครูปหล่อBig Grin

ผมรู้ว่าที่ผ่านมา เราชอบหยิกแกมหยอก กันด้วยคำพูดที่น่ารัก

ผมไม่ถือหรอกจ้า(ถือ แล้วมันเมื่อย ปล่อยวางหรือให้คนอื่นถือให้ สบายใจกว่าเนอะ)

ถ้ามีโอกาสจะเอามาให้น้าโฟล์คกอดและลูบไล้ อย่างที่ใจน้าโฟล์คปราถนาเลยครับ

ขออย่างเดียว กอดได้ ลูบได้ แต่ห้ามดีดนะจ๊ะ....อิอิ(ดันขอแค่กอด กับลูบไล้ คริ คริRolleyes)
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
11-05-2008, 16:03
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: 1995 Lowden O38 Brazilian Rosewood/Cedar - by san - 11-05-2008, 16:03

Forum Jump: