Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
1995 Lowden O38 Brazilian Rosewood/Cedar
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: 1995 Lowden O38 Brazilian Rosewood/Cedar
dejemerry Wrote:อย่าให้หิวมาก นางแบบคนที่อ้วน ๆ อาจจะกินคนที่ผอม ๆ ก็ได้ ยังไงก็ขอบคุณน้าสันกะน้องนุที่วันนั้น เลี้ยงไอศครีม สเวนเซ่น พวกเราบ้านเต่า สั่งกันเต็มที่ แบบล้มทับเลยล่ะ

ว่าแล้วน้าสันรีบซื้อกีต้าร์ตัวที่ 2 เร็ว ๆนะ จะได้ไปเที่ยว และถ่ายรูปอีก
แล้วต้องเลี้ยงไอติมอีกนะจ๊ะ Big Grin คราวนี้จะซื้อไอติมไปฝากแม่ที่เกาหลีด้วย เหอ เหอ

ผมกับนุ ก็ต้องขอบคุณบ้านเต่าที่เลี้ยงอาหารญี่ปุ่น ฟูจิ โกดัก โคนิก้า ฮานาก้า... มากมายครับTongue

พูดแล้ว น้ำยายไหยอยากกินอีกจังเยยยย ..Rolleyes

ตั้งใจว่าคราวหน้าจะกินแต่น้อย กะว่าผมกับนุคงจะไม่กินอะไรซักสามสี่วัน แล้วค่อยให้บ้านเต่าเลี้ยงข้าวอีก...งานนี้จ่ายเป็นแสนครับ ไม่ใช่ค่าข้าวนะ แต่เป็นค่ายารักษา ดันไปอดข้าวตั้งหลายวัน กระเพาะคงทะลุไปถึงไส้ติ่ง งานนี้มีหามออกจากร้านข้าวแน่นอน จนอาจทำให้ผมต้องนอนแน่นิ่งเลยครับ..Big Grin

kitalica Wrote:ผมขอแสดงความยินดีเป็นอย่างยิ่ง กับผู้โชคดีที่ได้ครอบครองทั้งกีตาร์
และหญิงสาว จนไม่สามารถห้ามความอิจฉาของตัวเองไว้ได้ จึงต้องลาไปก่อน
รถทัวร์รออยู่ครับ
Big Grin

ขอบคุณครับ แตน้าคิทจะรีบไปไหนหละครับ มามะ มานั่งเล่นกีต้าร์กันก่อน

ขอบอกว่าเล่นกีต้าร์กับผมได้ฟิวส์สุดๆ เพราะว่าผมเล่นมั่วมากๆ เลยจ้า...
Big Grin

[Image: m0yt0.ca0208bb68.jpg]
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 27-05-2008, 14:29 by san.)
11-04-2008, 10:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: 1995 Lowden O38 Brazilian Rosewood/Cedar - by san - 11-04-2008, 10:06

Forum Jump: