Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
1995 Lowden O38 Brazilian Rosewood/Cedar
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: 1995 Lowden O38 Brazilian Rosewood/Cedar
povation Wrote:สวย เก๋าปีเก่า สภาพเยี่ยม เสียงกังวาลคมชัด ทั้งStrumming และ Picking
ไม่แพงอย่างที่คิด
The lucky owner
มีเงินก็ใช่ว่าจะหากีตาร์ได้ถูกใจแบบนี้

[Image: dnptc3.jpg]

เฒ่าทารก Wrote:เห็นรูปแล้วสงัดครับ...กับ 3 นางแบบ
ไม่ต้องรอก็พอแล้วครับ
สวย แล้ว สวย ทั้ง กีต้าร์ และ นางแบบครับ

[/quote=san]

กีต้าร์สวยยังไง ก็ไม่ครบเครื่องเท่ากับ สามสาวสวยนี้หรอกครับ

เพราะ สามสาวนี้ มีทั้งความน่ารัก สดใส สดชื่น อ่อนหวาน อยู่ด้วยแล้วโลกสีชมพู
แต่ถ้าอยู่ในอารมณ์ โกรธ หงุดหงิด หรือโมโหหิว อยู่ด้วยแล้วจะกดดันมาก โลกมืดหม่นเป็นสีดำด้านครับ(ครบรสชาติ สุดๆ!!!)

และที่สำคัญ สามสาวนี้เป็นเบื้องหลังที่สำคัญ(ไม่ใช่เกลื้อนนะครับ)
เป็นแรงผลักดัน เชิงผลักไส ไล่ส่ง ที่ทำให้ผมกับพ่อเต่าได้กีต้าร์ที่ ...ยิ้มแป้นเลยครับ

ยังไงก็ต้องขอขอบคุณนางแบบสาวเกาหลีสุดHOTทั้งสามคน ที่บินมาจากแดนกิมจิเลยนะครับ
และขอขอบคุณ เสื้อผ้า จาก Calvin Klein
เครื่องสำอาง จาก LOREAL PARIS
และเครื่องประดับจาก FOODLAND(หน้าหมู่บ้านปลาทอง) มา ณ โอกาสนี้ด้วยนะครับ....[/color]Rolleyes

[/quote]

อย่าให้หิวมาก นางแบบคนที่อ้วน ๆ อาจจะกินคนที่ผอม ๆ ก็ได้ ยังไงก็ขอบคุณน้าสันกะน้องนุที่วันนั้น เลี้ยงไอศครีม สเวนเซ่น พวกเราบ้านเต่า สั่งกันเต็มที่ แบบล้มทับเลยล่ะ

ว่าแล้วน้าสันรีบซื้อกีต้าร์ตัวที่ 2 เร็ว ๆนะ จะได้ไปเที่ยว และถ่ายรูปอีก
แล้วต้องเลี้ยงไอติมอีกนะจ๊ะ Big Grin คราวนี้จะซื้อไอติมไปฝากแม่ที่เกาหลีด้วย เหอ เหอ
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
(This post was last modified: 10-04-2008, 12:12 by dejemerry.)
10-04-2008, 12:07
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: 1995 Lowden O38 Brazilian Rosewood/Cedar - by dejemerry - 10-04-2008, 12:07

Forum Jump: