Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์เก่าเสียงดีกว่า กีต้าร์ใหม่ผมว่าเรื่องจริงนะ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: กีต้าร์เก่าเสียงดีกว่า กีต้าร์ใหม่ผมว่าเรื่องจริงนะ
Webmaster Wrote:กีต้าร์เก่า เสียงดีกว่ามั้ย ตอบไม่ได้ครับ ยังไม่เคยฟังน้าแกร้องเพลงเลยครับ...Tongue

แต่ผมเคยได้ยิน "กีต้าเก่า" ร้องลั่นเสียงดีมากเลยครับ... - - จะเล่าให้ฟัง...

โทรศัทพ์ของผมดังขึ้นในเช้า ๆ วันหนึ่งไม่นานมานี้... ทันทีที่รับสายก็ได้ยินเสียง "กี้ต้ารเก่า" ...ยืนยันครับว่าเสียงดีมาก... ร้องว่า...
"...น้า...น้า... น้าลืมแว่นตาไว้ที่บ้านผมหรือเปล่า... ผมเกือบหัวขาดแล้วไหมล่ะ!..."

ยืนยันครับว่า "กีต้าร์เก่า" ร้องเสียงดีมาก ๆ...

(แว่นตาของผมอันนั้น บังเอิญก้านแว่นเป็นสีแดง)
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
10-04-2008, 16:10
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์เก่าเสียงดีกว่า กีต้าร์ใหม่ผมว่าเรื่องจริงนะ - by LittleNomad - 10-04-2008, 16:10

Forum Jump: