Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์เก่าเสียงดีกว่า กีต้าร์ใหม่ผมว่าเรื่องจริงนะ
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: กีต้าร์เก่าเสียงดีกว่า กีต้าร์ใหม่ผมว่าเรื่องจริงนะ
pood Wrote:เมื่อสิบปีก่อน Fender ยุค 70's หรือรุ่นหัวโตไม่มีใครเล่นเพราะเป็นยุคตกต่ำสุดของบริษัทในเรื่องคุณภาพ
ตกต่ำจนขายไม่ออกและ CBS ต้องขายกิจการแบบโล๊ะทิ้งไป ตอนนี้กลับมาซื้อขายกันเป็นแสนแล้ว เห็นเขาว่า

Fenderรุ่นหัวโต เคยคลั่งไคล้ อยู่พักนึง ดูยังไงก็ขลัง....ระยะหลังมานี้ อาการเริ่มทุเลาลงบ้าง

merlot Wrote:ทั้งหมดนี่...................โม้ครับ Tongue

อ้าว....???
09-04-2008, 17:39
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์เก่าเสียงดีกว่า กีต้าร์ใหม่ผมว่าเรื่องจริงนะ - by SARUN - 09-04-2008, 17:39

Forum Jump: