Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Gibson J-250 Monarch Brazilian Rosewood
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: Gibson J-250 Monarch Brazilian Rosewood
dejemerry Wrote:ปากดี นะเนี่ย มิน่า ป้าเสมอ ถามหาไม่เว้นแต่ละวัน แถมยังฝากความคิดถึง ถึงน้าสันด้วยนะ

ตกลงพี่แดงชมผมว่าปากดี หรือด่าครับเนี่ย...Big Grin

เฒ่าทารก Wrote:ผมลืมบอกไปเมื่อวันอังคารที่ผ่านมา เปิดรูปในกระทู้นี้ให้เพื่อนๆในหน่วยดู ทุกคนร้องครางฮือกันเป็นเสียงเดียวว่าสวยจริงๆ พอบอกราคาประเมินไปโดยมัวแต่ดูหน้าคอมฯหันมาอีกทีเจอพวกจ้องหน้าผมแล้วถามว่าราคาที่ บอกมาน่ะจริงๆไม่ได้หลอกใช่ไหม?....Smile

หลอกแน่นอนครับ!!! จะให้ผมยืนยัน หรือให้นั่งยองๆยันก็ได้ครับ!!!

ผมโดนหลอก และหลอนมากับตัวแล้วครับ หลอกหลอนกับน้ำเสียงและความสวยงามของมันมากครับ พูดแล้วขนลุกซู่เลยครับ

ปล.ขอแนะนำให้น้าปิ๋ว แก้เคล็ดการโดนหลอน โดยการใส่พระเครื่องมาให้เต็มคอเลยครับ เอาให้เยอะแบบล้นคอเลย แล้วค่อยมาลองเล่นครับ

รับรองเจ้าของกีต้าร์จะกลายเป็นคนหลอนเอง เพราะกลัววัสดุที่เลี่ยมพระเครื่อง ขูดกีต้าร์เป็นรอยครับ!!!
Big Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
11-04-2008, 10:46
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Gibson J-250 Monarch Brazilian Rosewood - by san - 11-04-2008, 10:46

Forum Jump: