Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
ความจริงงานนี้เราไม่รับกีต้าร์ที่ราคาขายต่ำกว่าห้าหมื่นนะครับแต่ Veelah ของน้า piggyprince นั้นใด้ส่งรายชื่อก่อนที่จะมีการประกาศกติกานี้ดังนั้นผมขอยกเว้นให้เพียงตัวเดียว เรื่องการท้าชนนั้นผมแน่ใจว่ากีต้าร์ราคาไม่ถึงหมื่นนั้นเสียงดีเกินราคาทุกตัวครับเพราะไม้มันบางแต่ก็ต้องแลกด้วยอายุการใช้งานและความทนทานซึ่งเราไม่สามารถวัดใด้ในงานแบบนี้

การที่เราไม่รับกีต้าร์ราคาถูกนั้นเพราะกีต้ร์ประเภทนี้หาลองใด้ทั่วไปครับในขณะที่กีต้าร์ที่จัดมาแสดงในงานเป็นประเภทที่คนส่วนใหญ่ไม่มีโอกาสใด้สัมผัสเกือบทุกตัว ถ้างานนี้เราจัดเป็น Veelah เจอ Recording King เจอ Guild GAD เจอ Blueridge เจอ คาราบาว ผมว่าคงไม่มีใครอยากจ่ายสามร้อยบาทหรอก ถ้ามีเดี๋ยวจัดอีกรอบก็ใด้ครับ
18-07-2012, 10:40
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน - by pood - 18-07-2012, 10:40

Forum Jump: